หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ผมว่าอิทาจิหลอกไอ้เกะอีกแน่ๆ เลย  (อ่าน 9121 ครั้ง)

byrth

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ผมว่าอิทาจิหลอกไอ้เกะอีกแน่ๆ เลย
« เมื่อ: พ. 14 มี.ค. 2012 เวลา 23:01:58 »
ก็ที่มันบอกจะคุยหลังจากคลายคาถาสัมพเวสีคืนชีพแล้วอ่ะ คือถ้าคลายคาถาแล้วมันก็ต้องหายไปด้วยจิ มันจะคุยกันตอนไหนอ่ะ  *dontknow*
ผมว่าไอ้เกะโดนหลอกอีกแน่ๆ  *disappoint*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
Re: ผมว่าอิทาจิหลอกไอ้เกะอีกแน่ๆ เลย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พ. 14 มี.ค. 2012 เวลา 23:10:23 »
ม่ายม้าง  ก้มันหลุดจากคาถาแล้วนิ คงไม่หายไปละมั้ง

LM

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
Re: ผมว่าอิทาจิหลอกไอ้เกะอีกแน่ๆ เลย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤ. 15 มี.ค. 2012 เวลา 03:10:20 »
คงคิดใว้ ว่าใช้อ่านจันทรา แล้วให้เกะใช้เนตรควาบคุมให้คลายคาถา

คงจะคุยกันช่วงที่คาบูโตะ โดนเนตร ควบคุมละมั้ง ก่อนที่จะบังคับให้คลายคาถา

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤ. 15 มี.ค. 2012 เวลา 05:42:40 »
ผมว่าคาบุโตะมันไม่ยักกลัว เลยระครับ
ผมว่ามันต้องเก็บไม้เด็ดแน่เลย เแล้วมันต้องมีวิที่รับมือ วิชาเนตแล้วแน่ๆ อาจจะมีอะไรออกมาก็ได้

เช่น พ่อเกะ หรือ พวกที่เราคาดไม่ถึงมาช่วยต่อสู้
มุมมองส่วนตัวล้วนๆ
 *glad* *great* *number1*

Jay_Jay

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤ. 15 มี.ค. 2012 เวลา 09:04:38 »
คาบูโตะมันมีทีเด็ดซ่อนไว้อยู่ครับ ซึ่งก็คงจะเป็นสัมภเวสีคืนชีพนั่นเเหละ เเต่เราไม่รู้ว่ามันจะเรียกใครออกมา เเต่ต้องเป็นนินจา

ที่ฝีมือร้ายกาจอีกนั่นเเหละ คอยติดตามในตอนต่อไป...

*hoho*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 15 มี.ค. 2012 เวลา 09:06:32 โดย Jay_Jay »

DoneGX

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤ. 15 มี.ค. 2012 เวลา 09:45:18 »
phom va ai Kabuto mun kong ru vi thi jath kan kub ned leo la .... thao thi du ton  ni mun na ja ru khoam lub thang mod kong ned leo duiy ... wen nea itagi & sasuke

coordinators

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤ. 15 มี.ค. 2012 เวลา 09:53:32 »
อิทาจิ  ไม่คุยกับซาสึเกะ หรอกเราว่า  หรอกให้ร่วมมือ ฆ่า คาบูโตะ แล้วเขาก็หายจาก คาถาสัพเวสี ด้วยนิ เขาก็ต้องปลอ่ยให้ ซาสึเกะ ตัดสินใจเดินตามเส้นทางที่เลือกเอง

doneap

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • สละชีวิตให้โลกจดจำ ยังดีกว่ามีชีวิตที่ไร้ค่า
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤ. 15 มี.ค. 2012 เวลา 11:02:34 »
อิทาจิ  ไม่คุยกับซาสึเกะ หรอกเราว่า  หรอกให้ร่วมมือ ฆ่า คาบูโตะ แล้วเขาก็หายจาก คาถาสัพเวสี ด้วยนิ เขาก็ต้องปลอ่ยให้ ซาสึเกะ ตัดสินใจเดินตามเส้นทางที่เลือกเอง
*great* *great* *great*
ปลอ่ยให้ ซาสึเกะ ตัดสินใจเดินตามเส้นทางที่เลือกเอง (ผมโครตชอบคำนี้เลยครับ)  *great* *great* *great*
คนที่เก่งจริง เขาไม่แสดงตัวกันหรอก !!!

magicmo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พฤ. 15 มี.ค. 2012 เวลา 11:21:42 »
พี่น้องรวมมือกันคับแล้วที่นิจะไปสู้กะนารูโตะต่อไหมเนีย *shock* *shock*

GHOST

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤ. 15 มี.ค. 2012 เวลา 13:00:04 »
ผมว่าคงไม่โกหก หรอกมั้ง แต่จะถึงตอนนั้น สองคนนี้ร่วมมือกัน จะ มันส์แค่ไหนนะ

NaTTaJaK

• *
  • ถ้าหากเรายังไม่ทิ้งความฝันความฝันก็จะยังไม่ทิ้งเรา
    • [url=http://pic.free.in.th/id/bbf4ce827994fc8d5cf82e62ed8076a9][img]http://image.free.in.th/z/ib/imagesca3zzbcu.jpg[/img][/url]
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤ. 15 มี.ค. 2012 เวลา 14:32:22 »
ผมก็คิดว่าคงไม่โกหกหรอกครับเพราะพี่น้องกันอะครับเจอกันครั้งสุดท้ายแล้วด้วยครับ
อิทาจิคงไม่ไจร้ายหลอกซาซึเกะหรอกครับ *dontknow*
คงแค่ร่วมมือกันแล้วก็บอกความจิงหรือความลับอะไรซักอย่างประมานนี้ครับ
มังกรเฝ้ารอโอกาสที่จะผงาจขึ้นสู่ท้องฟ้าในขณะที่เวลายังมาไม่ถึงมันจะซุกหัวซ่อนกรงเล็บและเก็บตัวอยู่ใต้ห้วงน้ำลึกโดย
พยายามไม่ให้เกิดระลอกคลื่น^^

prince_fenris

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
    • punzas.net
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤ. 15 มี.ค. 2012 เวลา 15:35:14 »
หลอกกันชัวๆอยู่แล้ว ก็อิทาจิมันฟื้นมาได้เพราะคาถาสัมพเวสีคืนชีพ พอคาถาคลายมันก็หายไปชัวๆอยู่แล้ว มันจะเอาเวลาไหนคุย (ตอนนี้อิทาจิไม่ได้หลุดจากคาถานะคัฟ มันหลุดจากการควบคุมของคาบูโตะ เฉยๆ ถ้าคลายคาถา มันก็หายไปชัว)