หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เนื่องในวันแห่งความรัก อยากมอบกุหลาบ ให้ใครใน OnePiece ครับ....  (อ่าน 9238 ครั้ง)

เดามั่วมั่ง

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • บุรุษ ที่เต็มไปด้วยปริศนา...?
เนื่องในวันแห่งความรัก อยากมอบกุหลาบ ให้ใคร....

1.อยากมอบให้ใครใน  โลก OnePiece    ครับ
2.อยากมอบให้ใคร ในบอร์ด OnePiece   (Sritown) ครับ

ถ้ามีแค่ 2 ดอก ดอกแรกให้ตัวละคร   ดอกที่ 2 ให้คนในบอร์ด
   *love*

*number1*

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
ดอกแรกให้ เอิ่ม ให้ เอิ่ม ให้.............เอส

ส่วนอีกดอก ปักไว้แถวๆนี้หละ ทุกคนจะได้เห็น 555+

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
ให้แฮนค๊อกคับ แล้วบอกว่า แต่งงานกับเค้านะตัวเองง  *love*
ดอกที่2ให้พ่อแม่คับ

panndora

• บุคคลทั่วไป
ดอกแรกตัวละครในวันพีซขอมอบเพื่อไว้อาลัยให้พ่อผู้ยิ่งใหญ่ ผู้มีความรักให้แก่ลูกมากมาย
"อดีต 4 จักรพรรดิหนวดขาว"

ดอกที่สองคนในบอร์ด Sritown ขอมอบให้ผู้ที่มุ่งมั่นทำให้พวกเราได้มาเจอกันและไม่เคยหยุดยั้งการพัฒนาบอร์ดของพวกเราคะ
"พี่ Admin F4"

นอกเหนือนี้ก็คงให้แฟนละคะ ส่วนคุณพ่อคุณแม่โทรไปแฮปปี้วาเลนไทน์เรียบร้อยแล้วตอนเช้า ^^
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อ. 14 ก.พ. 2012 เวลา 17:33:39 โดย panndora »

OffeSpiN

• *
ให้บอนจังคับ

ส่วนคนในบอร์ดขอให้คนที่คิดว่าตัวเองเกรียนที่สุดก็แล้วกัน ห้าห้าห้า

คำขวัญวาเลนไทน์ปีนี้..
วาเลนไทน์ไม่อยากได้ช็อคโกแลตแสนแพง กุหลาบสีแดงก็ไม่ต้อง ขอแค่กุญแจห้องก็พอคับ!!  *้ั์drinktea*
ทุกสิ่งที่มนุษย์สามารถจินตนาการได้ คือความเป็นจริงที่มีแนวโน้มจะเกิดขึ้น (วิลลี่ แกรอน นักฟิสิกส์)

วิธีโพสรูป / ใส่รูปประจำตัว / ใส่รูปในลายเซ็นต์

mint1458

ดอกแรกเราให้เอสค่ะ  *great* *great*
ดอกที่2เราให้คุณ panndora  *number1* *number1*

nu-dawan

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
ดอกแรกให้ท่านลอว์  *love* *love*

ดอกสองไม่ต้องแย่งนะคะ ให้ทุกคน *number1* *number1*
ไม่นิยมออกทะเล แต่ฮาเฮอยู่นอกฝั่ง ^___^

Fusejer

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ดอกแรก ให้จักรพรรดินีครับ *love*

เหตุผล  ......ล้วนๆ ^-^

ดอกสอง ให้ตัวเองแล้วกัน ..พูดแล้วเศร้า *unbear*

icedikza

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ผมใ้ห้โบอา แอนค๊อกยุแล้ว *nude* *nude* *nude* *nude*

panndora

ดอกแรกเราให้เอสค่ะ  *great* *great*
ดอกที่2เราให้คุณ panndora  *number1* *number1*
(^/\^) ขอบคุณคะน้องมิ้นท์คนงาม *love* *love*

I3lack

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ดอกแรกให้ ทาชิงิ น่ารักมากกกกก *love* *love* *love*

ดอก2 หั้ย สาว ๆทุกคนในบอร์ดละกัน  *้ั์post2* *้ั์post2*

pujee

• *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
ดอกแรกให้บิ๊กมัม

ดอกที่สองเอาไ้ว้คาบเอง ตอนเด็กอยากเป็นหน้ากากทักซิโด้ ^^
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

Mnamwa zx

• *
ดอกแรกให้โรบินครับสเปคผมแนวนี้แหละ
ดอก2ให้ตัวเองครับ(เดวให้ใครซักคนในบร์อดอาจจะโดน ครหา ว่าลำเอียง) *love*
ปล. โรบินกลับมาแล้ว โอ้ อย่าให้บรรยายเลยครับ

Mnamwa zx

• *
อ่อลืมครับ ถ้าไม่พูดถึงหน้ากากทักซิโด้ นี่ลืมไปเลยครับว่าตัวเองเคยอ่านการ์ตูนเรื่องนี้  *hoho*

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
พูดถึงทักซิโด้ ต้องนึกถึง เซเลอร์มูน ใช่ป่ะ

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST