หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมกันส่ง "ความรัก" ให้แฟนๆ OnePiece เนื่องในวันแห่งความรักกันเถอะครับ....!  (อ่าน 10673 ครั้ง)

เดามั่วมั่ง

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • บุรุษ ที่เต็มไปด้วยปริศนา...?
อวยพรให้สมาชิกในบอร์ด เนื่องในวันแห่งความรักในกระทู้นี้ได้ครับ
ส่งความรัก ความรู้สึก หรือแอบปลื้มสาวกท่านใดก็ส่งข้อความผ่านกระทู้นี้ได้ครับ....
*love*

สำหรับผม ขอให้แฟนๆ One Piece ทุกท่านมีความสุข ในวันแห่งความรักนะครับ....
ท่านใดมีคู่ก็รักกันนานๆ ท่านใดใจยังว่างเปล่า ก็เหงาต่อไปครับ....
   *hoho*
(ล้อเล่น..ขอให้พบคู่ในเร็ววัน ทันใจ ครับผม)

*love* *love* *love*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อ. 14 ก.พ. 2012 เวลา 00:13:50 โดย เดามั่วมั่ง »

เดามั่วมั่ง

• *
  • บุรุษ ที่เต็มไปด้วยปริศนา...?
รักนั้นยิ่งใหญ่ นะครับ....
จะให้ใคร ตั้งใจให้ดีๆ ครับ....
*great*

OffeSpiN

• *
ทุกสิ่งที่มนุษย์สามารถจินตนาการได้ คือความเป็นจริงที่มีแนวโน้มจะเกิดขึ้น (วิลลี่ แกรอน นักฟิสิกส์)

วิธีโพสรูป / ใส่รูปประจำตัว / ใส่รูปในลายเซ็นต์

I3lack

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
Happy Valencia day
คัยมีคู่ก้อขอห้้ยรักกันนาน ๆ (จะมีเพิ่มก้อ...ไม่ว่ า   *dontknow* *dontknow*)
ส่วนคัยยังไม่มีก้อขอหั้ยมีในไม่ช้า  *love* *love* *love*

panndora

• บุคคลทั่วไป
Happy Valentine Day
หนุ่มๆบอร์ดนี้มีแฟนแล้วก็ขอให้รักมั่นคง ไม่มีแฟนก็ขอให้เล็งสาวไว้ก็สุขสมใจ
สาวๆบอร์ดนี้มีแฟนแล้วก็ขอให้รักยืนยาว ไม่มีแฟนก็ขอให้แอบปิ๊งใครเขาก็หันมาสนใจ
สุดท้ายนี้รักกันมากๆทุกคนและอย่าลืมบอกรักคุณพ่อคุณแม่กันด้วยนะคะคนที่รักเราที่สุด
*love* *love* *love* *love* *love* *love* *love* *love* *love*

Aragan

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *

pujee

• *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
ขอให้มีความสุขกับความรักทุกคนครับ

รู้จักให้ก่อนจะรับนะครับ

ขอให้สุขสมหวังทุกคนครับผม ^^
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

wiangzaa

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Happy Valentine Day !!

คนที่กำลังเล็งคุณ Pan ไว้ขอให้สมหวังน้าค๊าบบบ !!  *number1*

ขอให้มีความสุขในวันแห่งความรัก ครับ!!

panndora

• บุคคลทั่วไป
Happy Valentine Day !!
คนที่กำลังเล็งคุณ Pan ไว้ขอให้สมหวังน้าค๊าบบบ !!
เอิ่ม.....!! *้ัunexplain* *้ัunexplain* *้ัunexplain*

manskaclub

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
555  มีความสุขจัง

Mnamwa zx

• *
 *nude*ก่อนอื่นก็ขอ ขอบคุณเจ้าของกระทู้ที่อวยพรให้แล้วก็เช่นกันครับสำหรับทุกคนขอให้มีความสุขและสมหวังกะความรักและทุกๆเรื่อง *nude*

takky

• *
เช่นกันทุกคนครับ

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
ขอให้ทุกคนมีความสุขมากๆนะคับ รักกันดีๆ นานๆ
ถึงผมจะอิจฉาคนทีคู่ก่ะเถอะ  *้ัิalone*

Mnamwa zx

• *
คนมีคู่ ผมเข้าใจถูกใช่ไหมครับ

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
ถูกแล้วคับ ขออภัย ผมพิมผิด  *haha*