หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ร่วมกันส่ง "ความรัก" ให้แฟนๆ OnePiece เนื่องในวันแห่งความรักกันเถอะครับ....!  (อ่าน 10674 ครั้ง)

เดามั่วมั่ง

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • บุรุษ ที่เต็มไปด้วยปริศนา...?
เห็น...วันนี้เข้ามาตอบในบอร์ดกันเยอะ ไม่ไปเที่ยวกะแฟนกันหรอครับ....

panndora

• บุคคลทั่วไป
ยังมิถึงเพลานั้น *love*

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
ไม่มีอะไรมาก สำหรับคนมีคู่แล้ว ก็ขอให้ทุกๆวันเป็นวัแห่งความรัก

ส่วนคนยังไม่มีคู่ก็ ขอให้มีเร็วๆนะ

และคนที่อกหัก ไม่ต้องมาารักผมนะ 555+

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

OffeSpiN

• *
บรรยากาศมันยังไม่ได้สิ่นะคับ ต้องค่ำๆ ดินเนอร์ใต้แสงเทียนไรงี้ แล้วก็..  *้ั์drinktea*
ทุกสิ่งที่มนุษย์สามารถจินตนาการได้ คือความเป็นจริงที่มีแนวโน้มจะเกิดขึ้น (วิลลี่ แกรอน นักฟิสิกส์)

วิธีโพสรูป / ใส่รูปประจำตัว / ใส่รูปในลายเซ็นต์

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
ใต้แสงเทียนเหรอ ไม่ดีมั้ง กินมันมืดๆน่ะแหละ

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

OffeSpiN

• *
มืดๆ มันก็ไม่โมแรนติคสิ่ฮะ!!  *้ั์drinktea*
ทุกสิ่งที่มนุษย์สามารถจินตนาการได้ คือความเป็นจริงที่มีแนวโน้มจะเกิดขึ้น (วิลลี่ แกรอน นักฟิสิกส์)

วิธีโพสรูป / ใส่รูปประจำตัว / ใส่รูปในลายเซ็นต์

เดามั่วมั่ง

• *
  • บุรุษ ที่เต็มไปด้วยปริศนา...?
งั้นวันนี้.....ค่ำๆหน่อย บอร์ดคงเงียบสินะ....

เอาเป็นว่าช่วงค่ำๆ ถ้าใครเหงาๆ เข้ามาคุยในกระทู้นี้ได้นะครับ...
เขาว่ากันว่า "คนเหงา" มักจะเข้าใจกัน นะครับ

*้ัิalone*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
ผมคนนึงล่ะคับ ไม่ไปไหน