หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน"แนะนำตัวกันที่นี่"นะคับ. (กระทู้นี้ให้แชร์ความคิด)  (อ่าน 115397 ครั้ง)

เดามั่วมั่ง

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • บุรุษ ที่เต็มไปด้วยปริศนา...?
มีกระทู้แนะนำตัวด้วยอ่อครับฮร่าๆพอดีเลย กาเด้น ดิงก้ารายงานตัวครับอิอิ *number1*

ยินดีต้อนรับครับ ท่าน Garden Dingaa

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
กลับมาอีกครั้ง ด้วยอาการเดิมๆ -*-

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

อิอิ จร้า

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
อ่าผมก็จะพยายาม ครับบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ *glad* *glad* *glad* *glad* *glad* *glad* *glad*

Garden Dingaa

• *
บอร์ดนี้ครึกครื้นนะครับ คนน้อยรู้จักกันหมดเลยยฮร่าๆๆๆๆผมเองก็ไม่ได้มาเล่นบ่อยๆด้วยฮร่าๆๆๆ

เดามั่วมั่ง

• *
  • บุรุษ ที่เต็มไปด้วยปริศนา...?
กลับมาอีกครั้ง ด้วยอาการเดิมๆ -*-

แว๊บมา  แล้วก็แว๊บไปนะครับ....  ท่าน Win  เมื่อไรจะเข้ามาคุยยาวๆล่ะท่าน  *disappoint*

อ่าผมก็จะพยายาม ครับบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ *glad* *glad* *glad* *glad* *glad* *glad* *glad*

ยินดีต้อนครับครับ... ท่าน อิอิ จร้า

บอร์ดนี้ครึกครื้นนะครับ คนน้อยรู้จักกันหมดเลยยฮร่าๆๆๆๆผมเองก็ไม่ได้มาเล่นบ่อยๆด้วยฮร่าๆๆๆ

ท่าน Garden Dingaa  ก็เข้ามาคุยบ่อยๆสิครับ....^^

AkatsukiPein

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
ผมสมาชิกใหม่ครับ สิงมานาน แต่ไม่ได้สมัคร ผมชื่อฟิล์มครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ อ้อ ลืมไป ฝากหัวด้วยครับ ฮ่า ฮ่า *haha* *haha*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
ผมสมาชิกใหม่ครับ สิงมานาน แต่ไม่ได้สมัคร ผมชื่อฟิล์มครับ ขอฝากเนื้อฝากตัวด้วยครับ อ้อ ลืมไป ฝากหัวด้วยครับ ฮ่า ฮ่า *haha* *haha*

ยินดีต้อนรับคราฟพ๊มม

ว่าแต่ ฝากตัว ฝากหัว แขนขาไปไหนซะล่ะคับ *hoho*

แซวเล่นนะ แซวเล่นน *haha*

เดามั่วมั่ง

• *

ยินดีต้อนรับ เช่นกันครับ

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
งานเยอะครับ กว่าจะได้กลับบ้านก็อีกนานอยู่

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Augustz

• *
งานเยอะครับ กว่าจะได้กลับบ้านก็อีกนานอยู่
ตั้งใจทำงานเข้าคับ  สู้ๆ *number1*

kaofever

• *
  • ไม่ได้รู้มากมายอะไร...แค่อ่านหลายรอบแค่นั้นเอง
สมาชิกใหม่
สมัครได้ไม่ถึงอาทิตย์เลย
ชื่อเก้าคับ

Augustz

• *
สมาชิกใหม่
ชื่อเก้าคับ
ยินดีต้อนรับ นะคับ  ผมชื่อ ออกัส เรียกกัสก้ได้

ว่าแต่ ทำไมเอารูปผุ้หญิงขึ้นล่ะคับ เราก้นึกว่าเปนผุ้หญิงจิงๆ พูดคับซะงั้น

ทำลายความหวังอันยิ่งใหญ่ของผมได้ลงคอ *glad* *glad* *glad*

DREAMXDz

• *
  • ไม่รู้อะไรมากมาย
หวัดดีค้าบสมัคเมื่อกี้ *haha*

เดามั่วมั่ง

• *
สมาชิกใหม่
ชื่อเก้าคับ

ยินดีต้อนรับครับ....

สมาชิกใหม่
ชื่อเก้าคับ
ยินดีต้อนรับ นะคับ  ผมชื่อ ออกัส เรียกกัสก้ได้

ว่าแต่ ทำไมเอารูปผุ้หญิงขึ้นล่ะคับ เราก้นึกว่าเปนผุ้หญิงจิงๆ พูดคับซะงั้น
ทำลายความหวังอันยิ่งใหญ่ของผมได้ลงคอ
*glad* *glad* *glad*

*haha* *haha* *haha*

เอารูปสาวๆสวยๆ ขึ้น....ก็ดีนะครับ   เอาไหวพักสายตา....เผื่อเวลาตาลายอ่ะ
ว่าแต่ผมจำไม่ได้เลย ว่าในบอร์ดใครหญิง ใครชายอ่ะ.....-*-

เอ๊ะ.....หรือว่า ที่คุยทุกวัน  พี่สาว Gust รึเปล่าหว่า.... *hoho*

Augustz

• *
ผมเปนผุ้ชาย คราฟพ๊ม