Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

ยินดีต้อนรับสมาชิกใหม่ทุกท่าน"แนะนำตัวกันที่นี่"นะคับ. (กระทู้นี้ให้แชร์ความคิด)

หน้า: << < (40/48) > >>

เดามั่วมั่ง:

--- อ้างจาก: Garden Dingaa ที่ ศ. 23 มี.ค. 2012 เวลา 00:43:34 ---มีกระทู้แนะนำตัวด้วยอ่อครับฮร่าๆพอดีเลย กาเด้น ดิงก้ารายงานตัวครับอิอิ *number1*

--- End quote ---

ยินดีต้อนรับครับ ท่าน Garden Dingaa

windyzero:

กลับมาอีกครั้ง ด้วยอาการเดิมๆ -*-

อิอิ จร้า:

อ่าผมก็จะพยายาม ครับบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ *glad* *glad* *glad* *glad* *glad* *glad* *glad*

Garden Dingaa:

บอร์ดนี้ครึกครื้นนะครับ คนน้อยรู้จักกันหมดเลยยฮร่าๆๆๆๆผมเองก็ไม่ได้มาเล่นบ่อยๆด้วยฮร่าๆๆๆ

เดามั่วมั่ง:

--- อ้างจาก: windyzero ที่ ศ. 23 มี.ค. 2012 เวลา 23:14:13 ---กลับมาอีกครั้ง ด้วยอาการเดิมๆ -*-

แว๊บมา  แล้วก็แว๊บไปนะครับ....  ท่าน Win  เมื่อไรจะเข้ามาคุยยาวๆล่ะท่าน  *disappoint*

--- อ้างจาก: อิอิ จร้า ที่ ศ. 23 มี.ค. 2012 เวลา 23:42:05 ---อ่าผมก็จะพยายาม ครับบๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ *glad* *glad* *glad* *glad* *glad* *glad* *glad*

ยินดีต้อนครับครับ... ท่าน อิอิ จร้า

--- อ้างจาก: Garden Dingaa ที่ ส. 24 มี.ค. 2012 เวลา 00:25:36 ---บอร์ดนี้ครึกครื้นนะครับ คนน้อยรู้จักกันหมดเลยยฮร่าๆๆๆๆผมเองก็ไม่ได้มาเล่นบ่อยๆด้วยฮร่าๆๆๆ

ท่าน Garden Dingaa  ก็เข้ามาคุยบ่อยๆสิครับ....^^

หน้า: << < (40/48) > >>

Go to full version