หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีข้อมูลของคนนี้มั้งครับว่าเป็นอะไรถึงตาย  (อ่าน 23579 ครั้ง)

pompampeebar

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: ใครมีข้อมูลของคนนี้มั้งครับว่าเป็นอะไรถึงตาย
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: อ. 14 ก.พ. 2012 เวลา 21:14:37 »
จำได้ว่าโผ่ลมาใน อนิเม ที่เล่าเรื่องของคาคาชินะว่าได้ตามาไง  และเค้าชื่อ ฮารุโนะรินจริงๆนะ  ไม่แน่อาจจะเป็นแม่รึพี่สาว ซากุระก็ได้แถมเป็นแพท เหมือนกันอีก *love* *love*

icedikza

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: ใครมีข้อมูลของคนนี้มั้งครับว่าเป็นอะไรถึงตาย
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: อ. 14 ก.พ. 2012 เวลา 22:07:46 »
ผมรู้ครับโอบิโตะตายยังไงจำได้ว่ามันยุในมูฟวี่ที่คาคาชิจาถูกเป็นเครี่องสังเวยโอบิโตะมันตายในสงครามนินจาโลกครั้งที่3ครับ

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พ. 15 ก.พ. 2012 เวลา 09:29:13 »
จำได้ว่าโผ่ลมาใน อนิเม ที่เล่าเรื่องของคาคาชินะว่าได้ตามาไง  และเค้าชื่อ ฮารุโนะรินจริงๆนะ  ไม่แน่อาจจะเป็นแม่รึพี่สาว ซากุระก็ได้แถมเป็นแพท เหมือนกันอีก *love* *love*
ผมว่าไม่ใช่แม่ของซากุระหรอก(แต่พี่สาวอาจจะเป็นไปได้) เพราะว่ารินอายุเท่าๆกับคาคาชิ ประมาณ 26-27 ปี (ใน นารูโตะ ภาค 1) หากว่ารินเป็นแม่ของซากุระ รินจะต้องตั้งท้องตั้งแต่อายุประมาณ14 ปี มันไม่น่าจะเป็นไปได้ เพราะว่า ในภาค1 ซากุระเปิดตัวมานั้น ซากุระอายุ12ปีแล้ว(หรือ14ปีหว่า) และ จากประโยดที่คาคาชิบอกกับซาสึเกะ(ก่อนที่ซาสึเกะจะหนีออกจากหมู่บ้าน)ว่า ทุกคนที่ฉันรักตายไปหมดแล้ว .. ก็เป็นไปได้ว่ารินอาจจะตายไปแล้วก็ได้ และ ไม่ใช่แม่ของซากุระแน่...ในอนิเมบางตอนจะมีเสียงของแม่ซากุระ เรียกให้ซากุระรีบไปเรียนด้วย
ปล.ผิดพลาด ยังไงก็ขอโทษด้วยครับ
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ