หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครมีข้อมูลของคนนี้มั้งครับว่าเป็นอะไรถึงตาย  (อ่าน 23616 ครั้ง)

KeRoMoJi

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Haruno rin ใครมีข้อมูลของคนนี้มั้งครับว่าเป็นอะไรถึงตาย

คุยด้วยคน

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
Re: ใครมีข้อมูลของคนนี้มั้งครับว่าเป็นอะไรถึงตาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: อา. 12 ก.พ. 2012 เวลา 02:01:01 »
ไม่รู้สิครับไม่เห็นมีบอกเลย *damage*

themangmang1

• บุคคลทั่วไป
Re: ใครมีข้อมูลของคนนี้มั้งครับว่าเป็นอะไรถึงตาย
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: อา. 12 ก.พ. 2012 เวลา 04:17:57 »
อยู่ในเดอะมูฟวี่ป่าวครับ ,, ถ้าอยากดูมูฟวี่เพราะ แนะนำ ภาค 4 เลย :  ) มินาโตะเทพมาก    *haha*

[G]ooD[E]ndinG

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: อา. 12 ก.พ. 2012 เวลา 19:12:35 »
ไม่รู้เหมือนกันคับ.. แต่ที่รู้ๆ เหมือนของคาคาชิกับโอบิโตะ อ๊ากกส์ *hoho*

ChocoboGPz

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: จ. 13 ก.พ. 2012 เวลา 04:50:15 »
ใช่คนในทีมของคาคาชิป่ะหว่้า

คาคาชิ , โอบิโตะ , ริน

แต่ไม่มีบทว่าทำไมถึงตายนิ [ หรือป่าว ]

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: จ. 13 ก.พ. 2012 เวลา 11:11:39 »
ไม่รู้เหมือนกันครับ ว่าทำไมถึงตาย ตายเพราะอะไร รู้แต่ว่า ริน เป็นนินจาแพทย์ ที่อยู่ทีมเดียวกับคาคาชิและโอบิโตะ ภายใต้การดูแลของรุ่นที่4. ริน ได้ออกโรงพร้อมกับโอบิโตะ ในcomic ตอน ตำนานคาคาชิ(รุ่น4, คาคาชิ, โอบิโตะ, ริน ไปปฏิบัติภารกิจที่หมู่บ้านอิวะ)...ริน เป็นเด็กสาวที่อ่อนหวานและเป็นมิตรกับทุกคน ที่สำคัญ ริน ก็มีใจเอนเอียงแอบชอบคาคาชิ แต่ คาคาชิก็ไม่ได้สนใจต่อความรู้สึกของรินที่มีต่อเขาเท่าไรนัก ตรงข้ามกับ โอบิโตะ ที่แอบชอบริน แต่รินก็ไม่ได้ชอบ โอบิโตะ. ข้อมูลของรินมีเพียงวันเกิดและกรุ๊ปเลือด(วันเกิดของเธอ 15 พฤศจิกายน กรุ๊ปเลือด A) หลังจากเหตุการณ์ที่หมู่บ้านอิวะสิ้นสุดลง อ.มาชาชิ ก็ไม่ได้กล่าวถึงรินอีกเลย
ปล.ผิดพลาด ขออภัย
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

fever

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: จ. 13 ก.พ. 2012 เวลา 11:25:36 »
ถ้าจำไม่ผิดยังไม่ตายไม่ใช่เหรอครับ ไม่แน่ใจว่าอยู่หน่วยลับที่คุ้มกันให้โฮคาเงะรุ่นที่ห้าอยู่ไม่ใช่เหรอครับ
ต้องย้อนไปดูตอนที่เพนบุกโคโนฮะนะครับ

magicmo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: จ. 13 ก.พ. 2012 เวลา 11:56:04 »
รุ้สึกจะอยู่ในหน่วยรากนะคับถ้าจำไม่ผิดต้องย้อนไปดูตอนที่โอโรจิมารูบุกโคโนะฮะ จะมีอยู่ตอนที่อยุ่หน้าหลุมศพขอบ โอบิโตะ

prince_fenris

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
    • punzas.net
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: จ. 13 ก.พ. 2012 เวลา 13:43:00 »
ถ้าจำไม่ผิดยังไม่ตายไม่ใช่เหรอครับ ไม่แน่ใจว่าอยู่หน่วยลับที่คุ้มกันให้โฮคาเงะรุ่นที่ห้าอยู่ไม่ใช่เหรอครับ
ต้องย้อนไปดูตอนที่เพนบุกโคโนฮะนะครับ

ยังไม่ตายจริงเหรอ นึกว่าหายไปนานแระ เด๋วลองไปย้อนดูตอนเก่าๆก่อน

sutham40

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: จ. 13 ก.พ. 2012 เวลา 16:40:03 »
ไม่ใช่ค่ะ คนนี้ ชื่อ Rin เฉยๆ นะค่ะ

เอา Haruno มาจากไหน ???

แล้ว คนนี้ ชื่อ Uzuki Yūgao ที่บอกยังไม่ตายแต่ไม่ใช่คนนี้ ค่ะ เค้ามีชื่อ และยังเรียก โอบิโตะ ว่า รุ่นพี่ด้วยค่ะ ไม่ใช่แน่ๆ ฟันขาดเลย

nakin

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: จ. 13 ก.พ. 2012 เวลา 17:07:36 »
ถ้าหมายถึงคนนี้ คือ ยูซึกิ ยูกาโอะ (แฟน ฮายาเตะ) ก็ไม่ใชครับ คนนี้เป็นรุ่นน้อง คาคาชิ ในหน่วยลับ
      คนนี้สังกัดหน่วยลับ และเป็นแฟน ของฮายาเตะ
    ดูหน้าชัดๆตอนไม่ใส่หน้ากาก สวยมว๊ากก (เสียดายไม่มีภาพสี)

iTheStore

• *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: จ. 13 ก.พ. 2012 เวลา 17:27:22 »
ไม่ใช่ค่ะ คนนี้ ชื่อ Rin เฉยๆ นะค่ะ

แล้ว คนนี้ ชื่อ Uzuki Yūgao ที่บอกยังไม่ตายแต่ไม่ใช่คนนี้ ค่ะ เค้ามีชื่อ และยังเรียก โอบิโตะ ว่า รุ่นพี่ด้วยค่ะ ไม่ใช่แน่ๆ ฟันขาดเลย

ผมก็ว่า คงไม่ใช่คนนี้หรอกเนอะ หรือคนอื่นคิดว่าไง

จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

KeRoMoJi

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: จ. 13 ก.พ. 2012 เวลา 20:53:52 »

เห็นเขียนกันแบบนี้อะครับว่า Haruno Rin เลยสงสัยว่าทำไมถึงเป็น Haruno แล้วเป็นใครกันแน่ เลย งงๆ

http://www.dek-d.com/board/view.php?id=844013
http://writer.dek-d.com/dek-d/story/viewlongc.php?id=374597&chapter=5
http://th.wikipedia.org/wiki/%E0%B8%AE%E0%B8%B2%E0%B8%A3%E0%B8%B8%E0%B9%82%E0%B8%99%E0%B8%B0_%E0%B8%A3%E0%B8%B4%E0%B8%99

fever

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: อ. 14 ก.พ. 2012 เวลา 09:29:14 »

ผมก็ว่า คงไม่ใช่คนนี้หรอกเนอะ หรือคนอื่นคิดว่าไง

ขอโทษทีครับสงสัยจำคนผิดครับ

lion

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: อ. 14 ก.พ. 2012 เวลา 20:35:56 »
โทบิคือใครรีบไปดูที่วิกิพิเดีย ตัวละครแสงอุสารีบไปดูเลยด่วนๆๆๆใครดูแล้วดูใหม่