หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ถ้า โซโล กับ เอเนลู สู้กันตอนนี้ คิดว่าใครจะชนะ...  (อ่าน 171463 ครั้ง)

Vin D Sel

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
Re: ถ้า โซโล กับ เอเนลู สู้กันตอนนี้ คิดว่าใครจะชนะ...
« ตอบกลับ #285 เมื่อ: ศ. 09 มี.ค. 2012 เวลา 17:55:21 »
ปล่อยให้สาระในกระทู้นี้หายไปได้ยังไง ขุดมันขึ้นมา *attack* *attack* *haha* *haha*

ยอดเยี่ยมครับ ขุดมันขึ้นมา  กระทู้ อมตะ...

ว่าแต่ท่าน Win หายไปซักพักเลย นะครับ.... นึกว่าจะหายไปเหมือน ท่าน Pan แล้ว

*glad*
สาวนักปฏิวัติของผมโดนรัฐบาลสั่งเก็บไปแล้วมั้งครับ  *้ั์pray*

สงบนิ่งไว้อาลัย 1 นาที *้ัิfreeze*

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
Re: ถ้า โซโล กับ เอเนลู สู้กันตอนนี้ คิดว่าใครจะชนะ...
« ตอบกลับ #286 เมื่อ: ศ. 09 มี.ค. 2012 เวลา 18:26:59 »
นู่แพนไม่หายหรอกครับ แต่คงไม่เม้นให้เราเห็น *้ั์cool*

ส่วนผมก็ มีภารกิจระดับชาติ มาๆหายๆ อย่าว่ากันล่ะ *้ั์post* *lulla*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

nontananbaba

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • อยากให้เธอ "อ่อยเบาๆ"เธอจะได้ "...บ่อยๆ"(แอบเรท555
« ตอบกลับ #287 เมื่อ: จ. 12 มี.ค. 2012 เวลา 06:51:23 »
ปล่อยให้สาระในกระทู้นี้หายไปได้ยังไง ขุดมันขึ้นมา *attack* *attack* *haha* *haha*

ยอดเยี่ยมครับ ขุดมันขึ้นมา  กระทู้ อมตะ...

ว่าแต่ท่าน Win หายไปซักพักเลย นะครับ.... นึกว่าจะหายไปเหมือน ท่าน Pan แล้ว

*glad*
สาวนักปฏิวัติของผมโดนรัฐบาลสั่งเก็บไปแล้วมั้งครับ  *้ั์pray*

สงบนิ่งไว้อาลัย 1 นาที *้ัิfreeze*
สงสัยสาวนักปฏิวัติกำลังปรึกษาหาลือกลยุทธกับดราก้อน เพื่อที่จะนำมาใช้ต่อกรกับรัฐบาลอยู่ครับ *้ั์cool*

windyzero

• *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #288 เมื่อ: จ. 16 เม.ย. 2012 เวลา 11:52:16 »
 *dead*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

NaTTaJaK

• *
  • ถ้าหากเรายังไม่ทิ้งความฝันความฝันก็จะยังไม่ทิ้งเรา
    • [url=http://pic.free.in.th/id/bbf4ce827994fc8d5cf82e62ed8076a9][img]http://image.free.in.th/z/ib/imagesca3zzbcu.jpg[/img][/url]
« ตอบกลับ #289 เมื่อ: จ. 16 เม.ย. 2012 เวลา 19:48:58 »
อืม...นะ ตอบยากมาก
เพราะไม่มีอะไรคอนเฟิร์มให้ว่าเอเนลูเก่งขึ้นรึป่าว จริงมั้ยคะ
ถ้าพูดเข้าข้างเกินคนที่เป็นแฟนโซโลจะว่าเข้าข้างเอเนลูเอาซะอีก

แต่ถ้าตอบแบบส่วนตัวแพนก็คิดว่าเอเนลูยังไงก็ต้องเก่งขึ้น
ซึ่งต่อให้โซโลมีฮาคิเกราะฟันโลเกียโดน แต่เค็นบุนฮาคิของเอเนลู
ถ้าใช้ตอนที่ไม่วอกแวกเลยก็เทพมากๆอะคะ ปัญหาคือโซโลจะฟันโดนรึป่าวนี่คือ
ประเด็นจริงๆ เพราะ ไวเท่าแสง ขนาดนั้น เคลื่อนย้ายชั่วพริบตาได้ อ่านการโจมตีล่วงหน้าได้อีก
ท่าเอลโทลกับซังโกะนี่ก็ไม่ใช่ของที่จะเอาดาบปัดทิ้งง่ายๆอะคะ ใหญ่เวอร์!!
แต่พวกท่าวิหคสายฟ้า มังกรสายฟ้า แพนว่าอันนี้ไม่น่าครณามือโซโลละ น่าจะเอาดาบปัดได้
ถ้าเอเนลูจะสู้กับโซโลก็ต้องทุ่มสุดตัวเหมือนกันคะ โซโลไม่ใช่ขี้ๆแล้ว แต่สรุปแล้วโซโลอาจจะพ่ายไป
เพราะความเป็นมนุษย์จึงทนทานไฟฟ้านานๆไม่ไหวคะ นี่เป็นข้อสรุปส่วนตัว

คนคนนี้ไช่ท่านแพนไหมครับถ้าไช่ถึงท่านแพนจะเปลี่ยนไอดียังไงผมก็ไม่ว่าครับกลับมาเถอะครับ
จะว่าผมจับผิดก็ได้ครับแ่คนในบอดอยากไห้ท่านกลับมาครับกลับมาเถอครับ
มังกรเฝ้ารอโอกาสที่จะผงาจขึ้นสู่ท้องฟ้าในขณะที่เวลายังมาไม่ถึงมันจะซุกหัวซ่อนกรงเล็บและเก็บตัวอยู่ใต้ห้วงน้ำลึกโดย
พยายามไม่ให้เกิดระลอกคลื่น^^

windyzero

• *
« ตอบกลับ #290 เมื่อ: จ. 16 เม.ย. 2012 เวลา 19:59:04 »
Pan D Ora มีคนนี้คนเดียวแหละ *dead*

NaTTaJaK

• *
  • ถ้าหากเรายังไม่ทิ้งความฝันความฝันก็จะยังไม่ทิ้งเรา
    • [url=http://pic.free.in.th/id/bbf4ce827994fc8d5cf82e62ed8076a9][img]http://image.free.in.th/z/ib/imagesca3zzbcu.jpg[/img][/url]
« ตอบกลับ #291 เมื่อ: จ. 16 เม.ย. 2012 เวลา 20:04:16 »
กำ    งั้นหรอคับคนเดียวเองหรอครับงั้นคนนี้คงไม่ไช่สินะครับแต่ผมก็ยังไม่เลิกสงสัยอยู่ดีครับ
มังกรเฝ้ารอโอกาสที่จะผงาจขึ้นสู่ท้องฟ้าในขณะที่เวลายังมาไม่ถึงมันจะซุกหัวซ่อนกรงเล็บและเก็บตัวอยู่ใต้ห้วงน้ำลึกโดย
พยายามไม่ให้เกิดระลอกคลื่น^^

windyzero

• *
« ตอบกลับ #292 เมื่อ: จ. 16 เม.ย. 2012 เวลา 20:16:27 »
ก็คนนี้แหละ แต่ลบ User ไปแล้ว - -*

ป.ล. จะไปสงสัยอะไรอีกล่ะ *dead*

agimogugada

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ทำไมต้องเชื่อ ทำไมไม่เชื่อตัวเอง
« ตอบกลับ #293 เมื่อ: อ. 17 เม.ย. 2012 เวลา 12:16:33 »
ก็ยังคิดว่าสู้ไม่ได้อยู่ดี โดนเอลทอร์ คงตาเหลือกก่อนได้สู้เป็นแน่แท้
เพื่อนๆลองเข้าไปดูชื่อตัวเองเป็นภาษาเขมรดูซิ ผมว่าชื่อมันแปลกๆดีนะ http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=1912.msg26160#new

เบคเเมน

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #294 เมื่อ: พ. 18 เม.ย. 2012 เวลา 03:48:05 »
5555 น่าจะ

MFrankyFamily

• *
« ตอบกลับ #295 เมื่อ: พ. 18 เม.ย. 2012 เวลา 07:55:20 »
 *shock* *shock* *shock* โซโล แพ้ ดิ ถาม มาได้

tuta

• *
« ตอบกลับ #296 เมื่อ: พ. 18 เม.ย. 2012 เวลา 08:32:03 »
ไม่มีการ์ตูน  เรื่องไหนเขียนให้  ฝั่งอื่นเก่งขึ้น  ส่วนมากและเกือบจะทุกเรื่อง  ฝั่งตัวโกง  และคนอื่นๆ จะอยู่ระดับสูงสุดของฝีมือตัวเองแล้ว  ส่วนพวกพระเอกจะเก่งขึ้นเรื่อยๆ

ตัวระครที่ออกมาผมว่านั้นละทุกตัว  เก่งที่สุดของฝีมือแล้ว  มีแต่ฝั่งพระเอกจะเก่งขึ้น   

windyzero

• *
« ตอบกลับ #297 เมื่อ: อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 01:05:15 »
ขุดให้นายกัส

เอาเครื่องเซ่นมาด้วยนะ*้ัcomeon*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #298 เมื่อ: อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 01:14:04 »
ขอบคุณมากคร๊าฟฟฟ  นี่คับ เครื่องเส้น

ปล.ขอยืมรูปท่านบิ๊กมานะเนี่ย

artkub

• *
  • อยากออกทะเลจัง
« ตอบกลับ #299 เมื่อ: อ. 24 เม.ย. 2012 เวลา 23:26:35 »
ขอบคุณมากคร๊าฟฟฟ  นี่คับ เครื่องเส้น

ปล.ขอยืมรูปท่านบิ๊กมานะเนี่ย

รุสึกจะคุ้นๆเหมือนเคยเห็นที่ไหน

ไปทะเลกันดีกว่า *dontknow*