หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: อาวุทที่กินผลปีศาจ มีอะไรบ้าง ???  (อ่าน 35700 ครั้ง)

I3lack

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
Re: อาวุทที่กินผลปีศาจ มีอะไรบ้าง ???
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: ศ. 10 ก.พ. 2012 เวลา 12:32:17 »
ตอปิโดป๋มก็กินผลปีศาจป่าวไม่รุอ่ะ มันหดๆขยายๆได้ด้วยอ่ะ 555+ *haha* *haha* *haha*
ผมว่าจะต้องเป็น ผลขยายร่าง แน่ ๆ  *hoho* *hoho* *hoho* *hoho*

prince_fenris

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
    • punzas.net
Re: อาวุทที่กินผลปีศาจ มีอะไรบ้าง ???
« ตอบกลับ #46 เมื่อ: ศ. 10 ก.พ. 2012 เวลา 12:48:59 »
ตอปิโดป๋มก็กินผลปีศาจป่าวไม่รุอ่ะ มันหดๆขยายๆได้ด้วยอ่ะ 555+ *haha* *haha* *haha*
ผมว่าจะต้องเป็น ผลขยายร่าง แน่ ๆ  *hoho* *hoho* *hoho* *hoho*

ยังพยายามนึกอยู่ว่ามันแอบไปกินผลปีศาจตอนไหนรึป่าว  *haha* *haha* *haha* *haha* *damage* *damage* *damage* *damage*

เดามั่วมั่ง

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • บุรุษ ที่เต็มไปด้วยปริศนา...?
« ตอบกลับ #47 เมื่อ: ศ. 10 ก.พ. 2012 เวลา 15:32:09 »
แรกๆเห็น ท่านสาวก ออกทะเลกันแค่ไม่กี่คน
เด๋วนี้....ออกทะเลกันเป็นแก๊ง.... *number1*

ออกทะเล...ลมเย็นดีนะครับ (อ๊ะ..! เมื่อลมเย็นก็ต้อง......... *hoho*)

เดามั่วมั่ง

• *
  • บุรุษ ที่เต็มไปด้วยปริศนา...?
« ตอบกลับ #48 เมื่อ: ศ. 10 ก.พ. 2012 เวลา 15:37:03 »
ลมเย็นๆเรามาเล่น ?? อะไรเอ่ย

เล่นว่าวววววววววววว  *haha* *haha*

แล้ว ถ้าลมเบา ๆ  *้ัdoubt* *้ัdoubt*

ลมเบาๆเราก้เอา ว่าวลง  *haha*

แหม๋ม...!  เข้าขากันจริงครับ....
  *pround*

prince_fenris

• *
    • punzas.net
« ตอบกลับ #49 เมื่อ: ศ. 10 ก.พ. 2012 เวลา 16:03:27 »
ก็เรื่องนี้เค้าเน้นออกทะเลนี่นา  *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

[email protected]

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
  • เกิดมาไม่หล่อ แต่น่าตาไม่ดี
« ตอบกลับ #50 เมื่อ: ศ. 10 ก.พ. 2012 เวลา 16:09:49 »
 *shock*อาวุธกินผลปีศาสมีด้วยหรอครับ  ผมเห็นแต่สัตว์กินผมปีศาจ แล้วแปรงร่างเป็นอาวุธอะ  *dead*

เดามั่วมั่ง

• *
« ตอบกลับ #51 เมื่อ: ศ. 10 ก.พ. 2012 เวลา 16:13:46 »
*shock*อาวุธกินผลปีศาสมีด้วยหรอครับ  ผมเห็นแต่สัตว์กินผมปีศาจ แล้วแปรงร่างเป็นอาวุธอะ  *dead*

มีครับ  ดาบช้าง กับ  ปืนหมาดัชชุน ครับ 

เดามั่วมั่ง

• *
« ตอบกลับ #52 เมื่อ: ศ. 10 ก.พ. 2012 เวลา 16:45:43 »
เห็นแต่อาวุธมันกินผลโซออน
ถ้ามันกินผลอย่างอื่น เช่น ดาบ กินผลยางหรือผลนุ่น แล้วจะเอาดาบไปทำไร *haha* *haha*
ถ้าดาบกินผลยางมันก็ต้องยืดได้ เอาไว้มัด.....บากี้
ถ้าดาบกินผลนุ่น น่าจะสวย เอาไว้ทำกรรยาดีกว่าครับ (เอาไว้ฟัน)
  *hoho*
ไปดีฟ่า...ออกทะเล โย้ว....!
หนักึข้นทุกวันละ  *shock* *shock* *shock* *shock*
ลักษณะจะโดนเจ้าทะเลยักษ์โจมตีซักวันอ่ะจ้ะ ออกถี่แบบนี้ *hoho*

ท่น P ครับ อย่าแช่งกัน สิ....
ออกไปถี่หน่อย ก็ผมชอบทะเล นี่........
*dead*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #53 เมื่อ: ศ. 10 ก.พ. 2012 เวลา 17:15:35 »
ใช่เลยคับ อย่างที่หนวดขาวเคยบอกเอสเลย
ว่าทุกคนเปนลูกแห่งทะเล  *haha*

manskaclub

• *
« ตอบกลับ #54 เมื่อ: ศ. 10 ก.พ. 2012 เวลา 21:12:07 »
555

pujee

• *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
« ตอบกลับ #55 เมื่อ: ส. 11 ก.พ. 2012 เวลา 08:10:22 »

เล่นว่าวววววววววววว  *haha* *haha*

แล้ว ถ้าลมเบา ๆ  *้ัdoubt* *้ัdoubt*

แหม๋ม...!  เข้าขากันจริงครับ....
  *pround*

คณะ เถิดเทิง ป่ะครับ ฮ่าๆ
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

I3lack

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #56 เมื่อ: ส. 11 ก.พ. 2012 เวลา 10:25:23 »

*pround*

คณะ เถิดเทิง ป่ะครับ ฮ่าๆ
ไม่ใช่คับ พวกผมอยุ่ แก๊งค์3ช่า  *haha* *haha* *haha*

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #57 เมื่อ: ส. 11 ก.พ. 2012 เวลา 10:36:01 »
จิงๆแล้วผมชื่อเท่งน่ะคับ  *haha*