หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ฮี่ๆ ระหว๋าง ซาสึเกะ กะ นารูโตะ สู้กันไคชนะ  (อ่าน 16062 ครั้ง)

cero

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *

klaobrmeiei

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
Re: ฮี่ๆ ระหว๋าง ซาสึเกะ กะ นารูโตะ สู้กันไคชนะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: อ. 10 ม.ค. 2012 เวลา 19:38:16 »
โตะชนะ มั้งครับ

ไม่มีเหตุผลอะไรมาก เพราะมันคือพระเอก

มันต้องมีทางชนะสิหน่าาาาา

icekungza9

• *
  • กัปตันกลุ่มโจรสลัดหมวกฟาง
Re: ฮี่ๆ ระหว๋าง ซาสึเกะ กะ นารูโตะ สู้กันไคชนะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: อ. 10 ม.ค. 2012 เวลา 19:46:17 »
ซาสึเกะ - พลังเนตร
นารูโตะ - พลังกาย
สุดท้าย เกะ ก็ แพ้ โตะ
สังเกตได้ จาก
มาดาระ vs รุ่น 1
เนตร vs กาย

cero

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พ. 11 ม.ค. 2012 เวลา 15:38:11 »
แม่นนนน  *haha*แต่ผมว่า โตะไม่ฆ่าเกะ หรอก เพราะเกะคือเพราะ สนิทที่สุดของโตะ รองมา คือสากุระ สากุระรักเกะอย่างแรงขนาดจะเอามีดจิ้มเกะยังทำไม่ลงเร๋ยง่ะ เพื้อนแท้ แบบนี้หายากสุดๆๆๆ *love* *love*

gravija

• *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พ. 11 ม.ค. 2012 เวลา 16:56:41 »
โตะชนะ------->เหตุผลง่ายๆ เพราะมันเป็นพระเอก และตอนสู้กันครั้งแรก เกะ ก็ชนะไปแล้ว ถ้าสู้กันอีกน่าจะเป็นที โตะ ชนะบ้าง

themangmang1

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พ. 11 ม.ค. 2012 เวลา 19:04:22 »
โตะใช้ ร่างเซียนล้มเพนมาแล้วกับไอแค่ ซาสึเกะ ก็จอกวะ 5555 *

setokung

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พ. 11 ม.ค. 2012 เวลา 19:14:30 »
ตั้งกระทู้ให้ พวกโอตาคุ เดือดอีกละ อีกซักพักคงได้มีเถียงกัน  5555+

ตายคู่มันซะเลย 555+  *haha*

armyzoom

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พ. 11 ม.ค. 2012 เวลา 19:29:09 »
ส่วนตัวผมชอบไอเกะนะ ตามหลักไอโตะชนะเเน่เรย เเต่ผมว่าตายคู่ เหมือนที่นารูโตะพูดไว้ตอนเจอกันหลังจากไอเกะฆ่าดันโซ ถ้าเรา2คนสู้กันเราจะตายไปทั้งคู่

kenfatys

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พ. 11 ม.ค. 2012 เวลา 20:41:15 »
บอกให้นะครับ
ตอนที่นาโตะ สู้กับเกะตอนเด็กๆนะ ถ้าโตะซัดกระสุนวงจักรไปตรงๆ เกะตายห่าไปนานละครับ

ซาซึเกะมันรับคำท้าว่า ท้านารูโตะทำให้ผ้าคาดหน้าผากของเกะหลุดได้จะยอมกลับหมู่บ้าน
ตอนที่ซัดกระสุนวงจักร vs ตัดสายฟ้า นารูโตะเลยเล็งไปที่หน้าผากเเบบเฉียดๆ เเต่ตัวมันโดนตัดสายฟ้าไปเต็มๆ

kenfatys

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พ. 11 ม.ค. 2012 เวลา 21:03:33 »
บอกไว้ก่อนอย่ามาดราม่าใส้ผมอย่างไม่มีเหตุผลนะครับ ถึงคุณจชอบตัวละครในการ์ตูนเเค่ไหนก็เถอะะะ บอกไว้ก่อน บอกไว้ก่อนนน *attack*

cero

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤ. 12 ม.ค. 2012 เวลา 09:47:33 »
555+
 แบบนี้ไม่ตามจาก เลือก ฝ่าย ทำมะกะอาทำ 555 *haha* *haha*

phluck

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤ. 12 ม.ค. 2012 เวลา 11:54:00 »
บอกให้นะครับ
ตอนที่นาโตะ สู้กับเกะตอนเด็กๆนะ ถ้าโตะซัดกระสุนวงจักรไปตรงๆ เกะตายห่าไปนานละครับ

ซาซึเกะมันรับคำท้าว่า ท้านารูโตะทำให้ผ้าคาดหน้าผากของเกะหลุดได้จะยอมกลับหมู่บ้าน
ตอนที่ซัดกระสุนวงจักร vs ตัดสายฟ้า นารูโตะเลยเล็งไปที่หน้าผากเเบบเฉียดๆ เเต่ตัวมันโดนตัดสายฟ้าไปเต็มๆ

ใช้แล้วละคับ
กระสุนวงจักรมีพลังทำลายมากว่าพันปักษาอีก

cero

• *
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤ. 12 ม.ค. 2012 เวลา 12:30:03 »
ถูกต้อง ไอ่โตะมันไจอ่อน  *glad*

banksoi5

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤ. 12 ม.ค. 2012 เวลา 14:16:53 »
ตอบไม่ยากส์
เสมอ!!
ชัวร์ๆสลบไปทั้งสองคนอ่ะ *haha* *haha*

smakk

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤ. 12 ม.ค. 2012 เวลา 14:53:00 »
เรื่องนี้ตอนจบมันดีกันช่วยกันสู้เจ้า10 หาง กะเซียน6 วิธีคนที่2 ตะหากล่ะ เพราะว่าเรื่องนี้จะให้ความสำคัญเกี่ยวกับพยายามของโตะงัย