หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ฮี่ๆ ระหว๋าง ซาสึเกะ กะ นารูโตะ สู้กันไคชนะ  (อ่าน 16020 ครั้ง)

themangmang1

• บุคคลทั่วไป
Re: ฮี่ๆ ระหว๋าง ซาสึเกะ กะ นารูโตะ สู้กันไคชนะ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: ศ. 03 ก.พ. 2012 เวลา 18:53:45 »
ไม่ครับ ,, ตอนนั้นนารูโตะสู้สุดกำลังแล้ว ที่แพ้เพราะ ไอปีศาจของโอโรที่อยู่ในตัวเกะ พลังมันเท่าๆกับ 2 หาง แต่นี่นาูรูโตะแค่หางเดียว

แถมเป็นพลังชั่วอีกด้วย มันจะไม่ชนะได้ไง ,, ลองมาเจอกับ 4 หางตอนที่โตะสู้กับโอโร ซิ รับรองไม่เกิน 3 นาที เกะลงไปดิ้นกับพื้นแน่ ๆ ^ ^

ขนาดโอโรยังแขนขาดถ้ามันไม่มีวิชาคืนชีพมัน มันก็ตายไปแล้วขนาดกำแพงที่ป้องกันสุดยอดของโอโร ยังเจอ 4 หางยิงแสงห่านั้น ปลิ้ววหายไปเลย

กับไอแค่ เกะคนธรรมดาๆ

koratdevil3

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
Re: ฮี่ๆ ระหว๋าง ซาสึเกะ กะ นารูโตะ สู้กันไคชนะ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ศ. 03 ก.พ. 2012 เวลา 21:15:23 »
ผมว่าโตะ เก่งกว่าซาสึเกะ  ตั้งแต่ฝึกกระสุนวงจักรแล้วนะ   ทุกครั้งที่สุดกัน  โตะไม่คิดจะทำร้ายเกะเลยและจะหยั่งมือทุกครั้ง    แต่เกะกับคิดที่จะฆ่าโตะอย่างเดียว

แต่โตะก็ไม่เคยสู้กับพวกตระกูลอุจวะเลยสักคน  อาจจะแพ้เนตรวงแหวนก็ได้  ส่วนตอนนี้  โตะมันเทพมากแล้ว  พลังเยอะเวอร์

taungas

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ส. 04 ก.พ. 2012 เวลา 11:29:50 »
ไม่ต้องถามก็รู้คำตอบ  ยังงัยนารู้โตะก็ชนะอยู่แล้ว  เพราะมันเป็นพระเอก

แล้วถ้าสู้กันตอนนี้  มันก็ไม่ชนะแบบง่าย อย่างที่หลายคนพูดหรอก

เพราะยังงัยคนเขียนก็ต้องให้มันสูสีกันอยู่ดี  อีกอย่างพลังใหม่ของเกะก็ยังไม่มีใครเห็น

สรุปผมว่า  ไม่มีใครแพ้ ไม่มีใครชนะ

satam

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ความคิดเห็นส่วนบุคคล กรุณาอย่าเสียดสีกันนะฮะ
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: ส. 04 ก.พ. 2012 เวลา 13:06:16 »
 *attack*ถ้าดูนะตอนนี้ ผมว่าโตะ คนไรเก่งเว่อ เด่วโตะมันก้คุมได้ทั้ง9ตึวอ่ะ สัตว์หาง ผมว่านะ แต่ไงๆโตะมันก้ไม่ฆ่าเกะหรอก เฮ้อ *dead*

kenkane

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: ส. 04 ก.พ. 2012 เวลา 17:05:20 »
ไอโตะเขี่ยขี้เล็บใส่ไอเกะก็เดี้ยงแล้ว
มาตายคงตายคู่อะไร จากวันนั้นจนวันนี้โตะมันเก่งขึ้นเยอะโคตรๆ
ไอเกะไม่เห็นจะมีไรเลยก็แค่ได้เนตรของอิทาจิ แล้วไง?
 *haha* *haha* *haha*