หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: มีความสงสัยกับเนื้อเรื่องในตอนต่อๆไป  (อ่าน 9108 ครั้ง)

klaobrmeiei

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
กระทู้ไร้สาระคับ ไม่มีไรมาก

ตอนนี้บุคคลที่(เกือบ)ทุกคนรอคอยปรากฏตัวแล้ว

คือ ซุน โงกุน

ผมว่าต่อไปต้องมีตัวอื่นๆออกมาแน่เลย

จะมีอิจิโกะ รีบอน หรือลูฟี่มาล่ะครับ

ช่วยผมคิดที

panndora

• บุคคลทั่วไป
Re: มีความสงสัยกับเนื้อเรื่องในตอนต่อๆไป
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: อ. 27 ธ.ค. 2011 เวลา 21:56:53 »
*great* ขอเคนชิโร่หมัดดาวเหนือไปเลยคะงั้น

oatza802

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: มีความสงสัยกับเนื้อเรื่องในตอนต่อๆไป
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: อ. 27 ธ.ค. 2011 เวลา 23:53:45 »
มันก็ต้อง   โด้ะ โดะ โดราเอม่อน นั่นเอง

armyzoom

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พ. 28 ธ.ค. 2011 เวลา 11:45:27 »
ถ้าจริงๆจังๆ ผมว่า เดียวไอโตะ มันก็มีพวกเป็นสัตว์หางเเละก็โทบิก็เจอศึกหนักเเต่ผมก็คิดว่าเจ้าเกะต้องเเทรกมาตอนใดตอนนึงเเน่ๆเพราะเห็นถอดผ้าพันตาออกเเล้ว ก็น่าจะมุ่งสู่สงคราม
ถ้าขำๆ ผมว่า โงกุนมาเเล้ว Dragonball กับ นารุโตะ ผมคิดว่าอายุน่าจะเท่าๆกัน อันไหนมาก่อนก็ได้รู้ เเต่น่าจะมี Onepiece เข้ามาในที่สุด ใครจะรู้คาถาเนตรจันทรา อาจจะได้เห็น เอเนลูยืนโบกมือ

kampagank

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พ. 28 ธ.ค. 2011 เวลา 13:52:46 »
มีหนูน้อย อาลาเร่ไหม โมกุลยังมีอาลาเร่เลย เลย

klaobrmeiei

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤ. 29 ธ.ค. 2011 เวลา 00:05:00 »
มีหนูน้อย อาลาเร่ไหม โมกุลยังมีอาลาเร่เลย เลย

คนเขียนคนเดียวกัน

แมร่งเลยมั่วเรื่องเกรียนๆครับ 55555*

nongbible

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ศ. 30 ธ.ค. 2011 เวลา 21:15:20 »
เดี๋ยวมีอิจิโกะมาแน่ๆเลย มั่วๆไปเลย

shisawa

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ศ. 30 ธ.ค. 2011 เวลา 22:22:42 »
ถ้าจริงๆจังๆ ผมว่า เดียวไอโตะ มันก็มีพวกเป็นสัตว์หางเเละก็โทบิก็เจอศึกหนักเเต่ผมก็คิดว่าเจ้าเกะต้องเเทรกมาตอนใดตอนนึงเเน่ๆเพราะเห็นถอดผ้าพันตาออกเเล้ว ก็น่าจะมุ่งสู่สงคราม
ถ้าขำๆ ผมว่า โงกุนมาเเล้ว Dragonball กับ นารุโตะ ผมคิดว่าอายุน่าจะเท่าๆกัน อันไหนมาก่อนก็ได้รู้ เเต่น่าจะมี Onepiece เข้ามาในที่สุด ใครจะรู้คาถาเนตรจันทรา อาจจะได้เห็น เอเนลูยืนโบกมือ

ดราก้อนบอลมีมาตั้งแต่ปี 2527   ปัจจุบันนี้ก็ปาเข้าไป 27-28 ปีเข้าแล้ว    นารูโตะอายุได้ 11-12 ปี   ส่วนวันพีชก็ประมาน 13-14 ปี    ....  ดราก้อนบอลแก่สุดเลยแฮะ *dontknow*