หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: โทบิคือไครกันแน่เรามาตัดออกไปทีละคนกันเลย  (อ่าน 42072 ครั้ง)

kyo

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
Re: โทบิคือไครกันแน่เรามาตัดออกไปทีละคนกันเลย
« ตอบกลับ #45 เมื่อ: ศ. 24 ส.ค. 2012 เวลา 13:47:40 »
 *shock*ใครไปขุดกระทู้ปี 2011มาเนี่ย555 แต่เจ้าของกระทู้ ตัดโอบิโตะสะ100เปอเซนเลยนะ เหตุการณ์ตอนสู้รุ่น4นี่ทำให้คนตัดโอบิโตะกันหมดเลย แต่ณ ปัจจุบันนี้ เนตรเป็นของโอบิจัง100เปอเซนละ ร่างเป็นของโอบิผมให้98% ส่วนวิญญาณจะเป็นมันไหมก็ยัง50-50 แต่ผมอยากให้เป็นมันนั่นแหละ ร่างใครร่างมัน ถ้าร่างมันแล้วเป็นคนอื่นมันก็จะดูแปลก ยกตัวอย่างเช่น คาคาชิไปสิงร่างของโจจิ แล้วรูปร่างหน้าตาแบบโจจิแต่นิสัยเหมือนคาคาชิ โอ้ดูไม่เข้าทีอะ ร่างใครก็ร่างมันไปเลยขนาดโอโรใช้ร่างคนอื่นแต่ยังต้องทำหน้าตาให้เป็นของตัวเองเลย*-*
เิปิดหน้ากากสักที โอบิโตะ ไกกับคาคาชิ มารอ ดราม่านานแล้ว
จะได้ย้อนอดีตกันอีก 2ปีจบ