หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: วิเคราะห์เชิงลึก ที่มาของสงครามนี้ และความจริงของโทบิ  (อ่าน 491654 ครั้ง)

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
*้ัdoubt* ไงโทบิ  *้ัิshy* แก่จะอายทำ... อะไรฮะ *้ัิfreeze*ถอดได้แล้วหน้ากากแก่ *้ั์shock2*

ครับน่าจะถอดตั้งนานแล้ว
เราจะได้ไม่ต้องลุ้้น

เหอๆ แต่การได้ลุ้นมันจึงทำให้การ์ตูนเรื่องนี้
มันสนุกและน่าอ่านครับ
 *great*

อันนี้จริงครับ
มันได้ลุ้นจน จะฆ่ากันเลย *disappoint*

วันนี้ที่รอค่อย โทบิ จะมาไม่อ่ะ

KiraKylinTy

• *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
หวัง ต่อปายยยกับการกระทำของซาซึเกะ *haha*
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• *
แหละแล้ว รอจนเที่ยงคืนก็ยังไม่มา *rip*

uddy

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ชื่อที่บ่งบอกถึงพลัง
ขอแสดงความยินดี. กับท่านที่ทายถูกด้วยครับ

สมหวังและไม่สมหวังกันตามๆกันไป

เหอๆ ยังต้องลุ้นต่อน่ะครับเพราะว่า เค้าคงจะต้องซ่อนที่มาที่ไปมากพอดู
ถึงขั้นล้มล้างโคโนฮะ และเกิดสงครามครั้งนี้ขึ้นมา อยู่เบื้องหลังเรื่องยุ่งๆ
ทั้งหมดเลยทีเดียว

คงจะต้องมีเรื่องราวพอสมควรครับ
GOUKA MAKKYAKU

mint1458

• บุคคลทั่วไป
ขอแสดงความยินดี. กับท่านที่ทายถูกด้วยครับ

สมหวังและไม่สมหวังกันตามๆกันไป

เหอๆ ยังต้องลุ้นต่อน่ะครับเพราะว่า เค้าคงจะต้องซ่อนที่มาที่ไปมากพอดู
ถึงขั้นล้มล้างโคโนฮะ และเกิดสงครามครั้งนี้ขึ้นมา อยู่เบื้องหลังเรื่องยุ่งๆ
ทั้งหมดเลยทีเดียว

คงจะต้องมีเรื่องราวพอสมควรครับ
กว่าจะเคลียร์ให้หมดได้ก็นาน *attack*

uddy

• *
 *number1*ความสนุกยังคงต้องคอยลุ้ยและติดตามกันต่อไป

บางคนตอนนี้ถึงขั้นลุ้นไปแล้ววาา เจ้าของร่างอาจเป็นคนอื่นไปก็ได้
เหอๆ. เพราะวิชานินจา มันทำได้หมด

chainoi

• *
ช่วยดันครับ *haha* *haha*

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

uddy

• *
ตอนนี้งานเข้าอย่างแรง

ของจริงเลย ที่มาดาระร่วมมือกับ โอบิโตะ

เดาได้เลยว่าปัญหาใหญ่เลย

มีความหวังอยู่ที่ซาสึเกะ. เท่านั้นครับ

krit_d.k.t2

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
    • http://pirateonepiece.blogspot.com/search/label/Yonkou%20Lord%20White

ของจริงเลย ที่มาดาระร่วมมือกับ โอบิโตะ

มีความหวังอยู่ที่ซาสึเกะ. เท่านั้นครับ
แล้วถ้า สงครามครั้งนี้เป็นศึก 3เส้าละเป็นไงอ่ะครับ

นารูโตะ+คาคาชิ+ไก vs มาดาระ+โอบิโตะ vs ซาสึเกะ+โอโร   *haha* *haha* *haha* *haha*
ข้าคือหนวดขาว

chinjung

• *
  • เท้งเต้ง ณ ใจกลางแปซิฟิค
นารูโตะ+คาคาชิ+ไก vs มาดาระ+โอบิโตะ vs ซาสึเกะ+โอโร   *haha* *haha* *haha* *haha*

หมายถึงยังไงอ่ะครับ

หมายถึง มาดาระกับโอบิโตะ  vs ทั้งหมดเลย(โดยที่เกะไม่ vs กับโตะ)

หรือ  แบบมะลุมมะตุ้ม  เจอใครต่อยได้หมด   (เกะ vs ทั้งโตะกับมาดาระ)

ชอบแบบอันหลังนะ  อยากรู้มันจะสู้กันยังไง   *haha* *haha* *haha*
  เฮ้ยย..ริบๆทางนั้น  ชายฝั่งรึเปล่าว๊าาาา...   

uddy

• *

แล้วถ้า สงครามครั้งนี้เป็นศึก 3เส้าละเป็นไงอ่ะครับ

ความเป็นไปได้ของข้อเสนอนี้ น่าสนใจมากๆครับ

เพราะบางทีซาสึเกะกับโอโรจิมารุ. อาจเลือกที่จะช่วย
นารูโตะก่อนก็ได้. แล้วค่อยมาจบเรื่องราว

กับนารูโตะและโคโนฮะ

เหอๆ ได้เวลาที่เราจะได้เดา่เกมส์กันต่อครับ *number1*

uddy

• *
 *rip*

ได้เรื่องเลย ทีนี้ ใครเป็นคนชุบชีวิต ของ โอบิโตะ. ขึ้นมา
มีตัวละครใหม่ หรือว่านั่นคือน้องชายของ มาดาระ กันแน่

และเหมือนราวกับว่า รางกายบางส่วนของ น้องชายมาดาระ
อาจจะอยู่ในตัว โอบิโตะ ด้วยซ้ำไป

และอาจจะโยงไปถึง ผู้ชายในหน้ากาก
ก่อนที่จะเป็นโอบิโตะในตอนนี้. คงจะเป็นตาแก่คนนั้้นนั่นคือ น้องชายมาดาระ
ที่เป็นผู้ก่อตั้ง แสงอุสา ขึ้นมา

เหอๆ. เข้าใจผู้เรื่องได้จริงๆครับ
ถ้าเหตุการณ์เป็นอย่างนี้จริงๆ ครับ

MAX

• *
  • การกลับมาของ อิทาจิ
ดีใจ *haha*

ที่นางาโตะ. หักหลัง. มาดาระกับโอบิโตะ

ที่แปลกมีอะไรแปลกๆที่แขนซ้ายของโอบิโตะ.  แน่ๆ
มันต้องมีที่มาที่ไปเชื่อดิ
อิทาจิ มาแว้ว!!

uddy

• *
กระทู้หาย
ที่เคยคุยๆกัน

uddy

• *
ดูแล้วหายไปหลายหน้าเลยทีเดียว นิ

*damage*