Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

วิเคราะห์เชิงลึก ที่มาของสงครามนี้ และความจริงของโทบิ

หน้า: << < (79/84) > >>

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

--- อ้างจาก: uddy ที่ จ. 20 ส.ค. 2012 เวลา 15:38:47 ---
--- อ้างจาก: นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้ ที่ พฤ. 16 ส.ค. 2012 เวลา 16:28:03 --- *้ัdoubt* ไงโทบิ  *้ัิshy* แก่จะอายทำ... อะไรฮะ *้ัิfreeze*ถอดได้แล้วหน้ากากแก่ *้ั์shock2*

--- End quote ---

ครับน่าจะถอดตั้งนานแล้ว
เราจะได้ไม่ต้องลุ้้น

เหอๆ แต่การได้ลุ้นมันจึงทำให้การ์ตูนเรื่องนี้
มันสนุกและน่าอ่านครับ
 *great*

อันนี้จริงครับ
มันได้ลุ้นจน จะฆ่ากันเลย *disappoint*

วันนี้ที่รอค่อย โทบิ จะมาไม่อ่ะ

KiraKylinTy:

หวัง ต่อปายยยกับการกระทำของซาซึเกะ *haha*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

แหละแล้ว รอจนเที่ยงคืนก็ยังไม่มา *rip*

uddy:

ขอแสดงความยินดี. กับท่านที่ทายถูกด้วยครับ

สมหวังและไม่สมหวังกันตามๆกันไป

เหอๆ ยังต้องลุ้นต่อน่ะครับเพราะว่า เค้าคงจะต้องซ่อนที่มาที่ไปมากพอดู
ถึงขั้นล้มล้างโคโนฮะ และเกิดสงครามครั้งนี้ขึ้นมา อยู่เบื้องหลังเรื่องยุ่งๆ
ทั้งหมดเลยทีเดียว

คงจะต้องมีเรื่องราวพอสมควรครับ

mint1458:

--- อ้างจาก: uddy ที่ ศ. 31 ส.ค. 2012 เวลา 20:14:18 ---ขอแสดงความยินดี. กับท่านที่ทายถูกด้วยครับ

สมหวังและไม่สมหวังกันตามๆกันไป

เหอๆ ยังต้องลุ้นต่อน่ะครับเพราะว่า เค้าคงจะต้องซ่อนที่มาที่ไปมากพอดู
ถึงขั้นล้มล้างโคโนฮะ และเกิดสงครามครั้งนี้ขึ้นมา อยู่เบื้องหลังเรื่องยุ่งๆ
ทั้งหมดเลยทีเดียว

คงจะต้องมีเรื่องราวพอสมควรครับ

กว่าจะเคลียร์ให้หมดได้ก็นาน *attack*

หน้า: << < (79/84) > >>

Go to full version