หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: มาจับคู่ให้ตัวละครในวันพีช กัน  (อ่าน 32332 ครั้ง)

saxsax

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
Re: มาจับคู่ให้ตัวละครในวันพีช กัน
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พ. 23 พ.ย. 2011 เวลา 22:30:01 »
555 ไปๆ มาๆ กลายเป็นกระทู้ คู่เกย์ ซะงั้น  *dead*

panndora

• บุคคลทั่วไป
Re: มาจับคู่ให้ตัวละครในวันพีช กัน
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พ. 23 พ.ย. 2011 เวลา 22:30:40 »
 *้ั์vomit* *้ั์vomit* *้ั์vomit* *้ั์vomit* *้ั์vomit* *้ั์vomit* *้ั์vomit* *้ั์vomit*
โอย..ขนาดเราผู้หญิงเรายังรับไม่ได้เลยคะ

diego

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พ. 23 พ.ย. 2011 เวลา 22:40:24 »
โอ๊ยยยยยยยยยยยย กรูซิฮากกกกกก เด๊ะ *dead*
สิ่งเดียวที่จะทำให้คนชั่วได้ชัยชนะ คือการที่คนดีนิ่งดูดาย

marangone

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พ. 23 พ.ย. 2011 เวลา 22:40:59 »
*้ั์vomit* *้ั์vomit* *้ั์vomit* *้ั์vomit* *้ั์vomit* *้ั์vomit* *้ั์vomit* *้ั์vomit*
โอย..ขนาดเราผู้หญิงเรายังรับไม่ได้เลยคะ

ผมเลิกดูกระทู้นี้ล้วครับ เดี๋ยวจะเบี่ยงเบนป่าวๆ 555

panndora

« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พ. 23 พ.ย. 2011 เวลา 23:06:38 »
แบบว่าไม่ไหวคะ นึกสภาพการขุดทองออกมาเลยทีเดียว โอ้ยไปอ้วกอีกทีดีกว่า
 *unbear* *unbear* *unbear* *unbear* *้ั์vomit* *้ั์vomit* *้ั์vomit* *้bloodpool* *้bloodpool* *้bloodpool*

popompotae

• *
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤ. 24 พ.ย. 2011 เวลา 07:42:57 »

ผมเลิกดูกระทู้นี้ล้วครับ เดี๋ยวจะเบี่ยงเบนป่าวๆ 555

เลิกดูแล้วไหงมาตอบได้หว่าาาา
อย่าโกรธสาววายนะ 5555555

hippylove

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: พฤ. 24 พ.ย. 2011 เวลา 09:55:29 »

เหมือนไม่ใช่สาว Y นะ ตอนนี้ จะเป็นผู้ Y  *disappoint*

jamilyneko

• *
  • โจรสลัด สเปเชี่ยลแมวเหมียว ~
« ตอบกลับ #22 เมื่อ: พฤ. 24 พ.ย. 2011 เวลา 10:41:12 »
ซันจิ เพื่อนผมเอง

โซโล คือชื่อของผม

แรกๆไม่ถูกชะตาเอาซะเลย กับเพื่อนคนนี้ ทั้งหมั่นไส้ ทั้งน่าแกล้ง

แต่เมื่อเราลงเรือลำเดียวกัน เราก็ต้องกิน นอน อยู่ ด้วยกัน

มันทำให้เราต้องเริ่มอยู่ใกล้กันมากขึ้น ;;P

ซุ่มซ่ามจริงๆ ระวังหน่อยสิ!

ไอ้หมอนี่มันก็เป็นเพื่อนที่ดีนะ  เข้ากับมันได้หวะ

ทำไมรู้สึกกับมันแปลกๆวะ? ตูเป็นอะไรของตูเนี่ย

อะไรของแกฟะ ตูไม่ใช่เกย์เฟ้ย จะอ้วก

ZZZzzzZzzzzz

เห้ย ซันจิ เอ็งจะทำไรของเอ็งฟระ?

ของแบบนี้ ผมต้องเริ่มก่อนสิคร๊าบบ

ตลอดเวลาที่อยู่ด้วยกัน มันทำให้ผมรู้สึกมีความสุข และสบายใจทุกครั้ง

เพียงแค่เราเข้าใจกัน เราจะสนใจสายตาคนอื่นทำไม 

ผมบอกกับตัวเอง ว่าจะปกป้องเค้าให้ดีที่สุด

เราจะใช้ชีวิตไปด้วยกัน ^_________^

ต่อสู้ไปด้วยกัน

ผมรักคุณที่สุด ขอบคุณที่คุณทนกับผู้ชายห่วยๆแบบผม

แต่สิ่งที่ผมกังวลที่สุด คือความไม่จีรังยั่งยื่นของเราสอง

และแล้ววันนั้นก็มาถึง  เมื่อเก็กโค่ โมเรีย พยายามที่จะนำเงาของโซโลไปเก็บไว้

ซันจิก็โผล่มา เพื่อปกป้องโซโล

และรีบเตะใส่โมเรียอย่างรวดเร็ว ด้วยความโกรธ แบบไม่ตั้งสติ

แต่กรรไกรเล่มนั้น ไม่ได้ตั้งใจจะตัดโซโลแต่แรก  แต่รอโอกาศที่ซันจิจะตกเป็นเหยื่อ

อ๊อกกกกก !!!!!!!!

โซโลได้ยินเสียง ไม่สนใจอะไรทั้งนั้น รีบเข้าไปอุ้มซันจิและรีบหนีออกมาหลบ และก็ตกใจ เมื่อเห็นสภาพซันจิ ....

"ไม่จริงนะซันจิ ฟื้นสิ ฮือๆๆ"      แก โมเรีย ฉันจะไม่มีวันให้อภัยแกเลย

ร้องไห้ TT_TT *glad*

IzAGolF

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • เรื่อยๆเดี๋ยวก็เปื่อย
« ตอบกลับ #23 เมื่อ: พฤ. 24 พ.ย. 2011 เวลา 10:48:59 »
เค้ามีแต่พูดแล้วอยากร้องไห้ แต่นี้เห็นแล้วอยากร้องไห้ *glad* *glad*
ออกทะเลไม่เป็น  เป็นแต่ออกนอกโลก

popompotae

• *
« ตอบกลับ #24 เมื่อ: พฤ. 24 พ.ย. 2011 เวลา 13:59:05 »
เศร้าเน๊อะๆๆ คุน เจมิลี่ เนโกะ T_T

*glad* *glad* *glad* *glad*

marangone

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #25 เมื่อ: พฤ. 24 พ.ย. 2011 เวลา 14:16:09 »

เข้ามาเปิดหน้า 2 เลยครับ

Augustz

• เทพ / โหมดเซียน
  • *
« ตอบกลับ #26 เมื่อ: พฤ. 24 พ.ย. 2011 เวลา 15:49:50 »
โซโล & ซันจิ

ดูละสยองสุดๆ

panndora

« ตอบกลับ #27 เมื่อ: พฤ. 24 พ.ย. 2011 เวลา 21:12:03 »
*้ัิshy* นี่ไงรูปตอนฮินะไปเดทกะสโมคเกอร์ *hoho*

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #28 เมื่อ: พฤ. 24 พ.ย. 2011 เวลา 21:39:11 »
อ๊าก

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

jamilyneko

• *
  • โจรสลัด สเปเชี่ยลแมวเหมียว ~
« ตอบกลับ #29 เมื่อ: ศ. 25 พ.ย. 2011 เวลา 08:23:28 »
เศร้าเน๊อะๆๆ คุน เจมิลี่ เนโกะ T_T

*glad* *glad* *glad* *glad*

ที่สุดเลยครับ TT_TT *glad*