Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

โซโลกินผลปีศาจอะไรเทพที่สุด??

หน้า: << < (3/5) > >>

RAVE7777:

ผลที่ทำไห้ตาบอดบาดใจสาวคับ *haha*

jamilyneko:

ผล เมโรเมโร ของโบอา  *love* *love* *love*

Jamessik:

ผมว่าผลที่ทำให้หายหลงทางน่ะครับ คงจะเจ๋งมากก 555 5.  *hoho* *hoho* *hoho* *hoho*

Tiblade:

--- อ้างจาก: spatan ที่ ส. 22 ต.ค. 2011 เวลา 10:26:28 ---ผมชอบ ผล สนิม อะ

แบบโซโลฟันแล้ว ติดบาดทะยัก อะ คงโหดน่าดู *great*

--- End quote ---

แม่งโหดเว่อ

55555 5 *nude*

ผมว่า กินผล ประตูนะ

เวลาจะโดน ทำไร ก็ หนี

ละโผล่ไปตุ๋ย ข้างหลัง  *attack* *attack* *attack* *attack*

hippylove:

--- อ้างจาก: spatan ที่ ส. 22 ต.ค. 2011 เวลา 10:26:28 ---ผมชอบ ผล สนิม อะ

แบบโซโลฟันแล้ว ติดบาดทะยัก อะ คงโหดน่าดู *great*

--- End quote ---

กินผลนี้เข้าไป.... โซโลรับรุ้ถึงพลังที่ พุ่งพร่านนนนนนนนนนนนนนนน *้ั์cool*

เลยหยิบดาบขึ้นมาทดสอบบบ ผลปรากฎว่าา...  *attack* *attack*

ดาบทุกเล่นที่โซโล จับจะกลายเป็น สนิม *shock*

สุดท้าย โซโล ก็เลิกเป็นนักดาบ และหายตัวไปอย่างไร้ร่องรอย *glad* *glad* *glad*

ฮ่าาาาาา ขำๆเด้ออออ *haha* *haha* *haha*

หน้า: << < (3/5) > >>

Go to full version