Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

โซโลกินผลปีศาจอะไรเทพที่สุด??

หน้า: << < (5/5)

hippylove:

อ้อ ตอนนั้น นะเองงงงงงง *haha* *haha* *haha*

เดาจะห่างไกลเลยยยย *glad* *glad*

ขอบคุณคร้าบบบ *number1*

panndora:

--- อ้างจาก: marangone ที่ จ. 07 พ.ย. 2011 เวลา 17:12:26 ---เป็นช่วง ที่ลูฟี่สู้อยู่กับ ลุจจิครับ ที่ทุกคนมารออยู่บนสะพานแล้ว เหลือ รอให้ลูฟี่ชนะลุจจิอย่างเดียวอ่ะครับ ก่อนที่อุซป จะท้าลุจจิสู้ หน่อยนึงอ่ะ

--- End quote ---
*number1* กะแล้วว่าถ้ามีคนถามอะไรตอนที่เราไม่อยู่คุณ marangone ต้องมาตอบให้ก่อนแน่นอน
เดาไม่ผิดจริงๆ

หน้า: << < (5/5)

Go to full version