Manga Zone > One Piece TH วันพีช แปลไทย

โซโลกินผลปีศาจอะไรเทพที่สุด??

หน้า: << < (2/5) > >>

popmei:

--- อ้างจาก: panndora ที่ ศ. 21 ต.ค. 2011 เวลา 14:46:43 ---กินผลแบบโรบินไง แล้วก็ใช้ดาบทีละ 2-3 ร้อยเล่มไปเลย เทพแน่ๆ *great*

--- End quote ---
ว่างั้นละแบบโรบินอะดาบ 2 - 3 ร้อยเล่มน่าจะโหดอยู่ แต่โซโลไม่ได้ฝึกดาบ 200 เล่มมาอะดิ

popmei:

โซโลต้องผล แหล็ก ที่ร่างกายเป็นเหล็ก แบบ Mr.1

chan88221:

ผมว่านะจะผล..ใบมีดนะ..ที่แบบว่าร่างกาย.เป็นใบมีดได้หมดอะครับ...คงจะเทพมาก ^^ *hoho* *hoho*

poonx9x8x7x6:

ผมว่าไม่ต้องกินก้เทพเเล้ว *hoho*หรือหรือจะให้เทพกว่านั้น  *shock* ต้อง  ทำดาบที่ทำจากหินไคโร *number1*  รับลอง   พวกพลังพิเศษ  หงิด เเน่ *glad*

windyzero:

อย่าให้โซโลกินเลยครับพราะจะทำให้คนที่ว่ายน้ำได้ลดลงไปอีกคน -*-

หน้า: << < (2/5) > >>

Go to full version