หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เฉลย โทบิแท้จริงคือใคร !??  (อ่าน 87752 ครั้ง)

panndora

• บุคคลทั่วไป
Re: เฉลย โทบิแท้จริงคือใคร !??
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: พฤ. 20 ต.ค. 2011 เวลา 11:21:14 »
จริงๆคร๊าบบบ 
 *love*  ฮ่าๆๆๆ
*คำเตือน  ต่ำกว่า 18 ควรมีผู้ปกครองให้คำแนะนำในการดูคอมเม้นท์นี้    ผู้ใหญ่กำลังแซวกัน  ส่วนเด็กพากันอ่านการ์ตุนไป   ฮ่าๆๆๆๆๆ
*hoho* งั้นเราไปนั่งอ่านการ์ตูนดีกว่า เพราเราเด็กอยู่ ไม่อยากแก่ *hoho*

zangkrung

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
Re: เฉลย โทบิแท้จริงคือใคร !??
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: พฤ. 20 ต.ค. 2011 เวลา 12:14:51 »
*hoho* งั้นเราไปนั่งอ่านการ์ตูนดีกว่า เพราเราเด็กอยู่ ไม่อยากแก่ *hoho*

"เรา" หมายถึงผมกับคุณหรอครับ  ตายแระ  อยู่ดีๆชวนผมไปนั่งอ่านสือด้วย  เขิลลๆๆๆๆ    ฮี่ๆๆๆๆๆ  *glad*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 20 ต.ค. 2011 เวลา 12:18:28 โดย zangkrung »

Dewonlineaccount

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • เซียน 6 วิถี
    • Soulmanga
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: พฤ. 20 ต.ค. 2011 เวลา 20:06:17 »
มาดาระ รู้จักกับ นางโตะด้วยอ่ะ หรือว่ามาดาระมีส่วนเกี่ยวข้องอะไรกับ นางาโตะ แล้ว มาดาระก็บอกเองเรยว่าตัวเองเบิกเนตรสังสาระได้ไม่นานก็ตาย นั้น หรือว่า มาดาระอาจจะอยู่ช่วงเดียวกับ ที่ อิทาจิ ฆ่าล้างตระกูล เขาอาจอยู่ถึงตอนนั้น แล้วแล้วเมื่อก่อนทำงานร่วมกับ โทบิปัจจุบัน และเมื่ออิทาจิ ล้างตระกูลเสร็จ อิทาจิก็ฆ่ามาดาระตัวจริงทิ้ง รึปล่าว อันนี้ผมเดานะ ก็เห็นตอนที่อิทาจิไปหาเพื่อช่วยฆ่าล้างตระกูล มาดาระตัวใหญ่มากเหมือนมาดาระตัวจริงและผมยาว แต่ว่าโทบิตัวไม่ค่อยใหญ่ เหมือนมาดาระเลย

แนวรบหุ้มเกระ Busohsensen T.F.O.A.

panndora

« ตอบกลับ #33 เมื่อ: พฤ. 20 ต.ค. 2011 เวลา 21:05:59 »
"เรา" หมายถึงผมกับคุณหรอครับ  ตายแระ  อยู่ดีๆชวนผมไปนั่งอ่านสือด้วย  เขิลลๆๆๆๆ    ฮี่ๆๆๆๆๆ  *glad*
*shock*งั้น"ดิฉัน"ไปนั่งอ่านการ์ตูน"กับแฟนของดิฉัน"ละกันคะ *hoho*
            ล้อเล่น ขำๆนะจ๊า แซวกันไปแซวกันมา อิอิ

MisguN20+(Real)

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: พฤ. 20 ต.ค. 2011 เวลา 22:09:49 »
ตอบ เป็นตัวการ์ตูน ตัวหนี่งในเรื่อง นารูโต๊ะ  ง่ายๆ *dontknow*

pein123

• *
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: พฤ. 20 ต.ค. 2011 เวลา 22:42:13 »
ตอบ เป็นตัวการ์ตูน ตัวหนี่งในเรื่อง นารูโต๊ะ  ง่ายๆ *dontknow*

ตอบแบบนี้เขาเรียกว่าตอบแบบไร้สอง *dontknow*

AkatsukiPein

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: ศ. 21 ต.ค. 2011 เวลา 09:29:27 »
ขอบคุณมากครับ แต่ผมมีข้อสงสัยอยู่อย่างนึอะ จากคลิปที่เจ้าของกระทู้เอามาให้ดูที่คาคาชิสู้กับเดอิดาระอะครับอันนี้ไม่เกี่ยวกับโทบิหรือมาดาระนะ ผมคิดว่า คาคาชิมันวาร์ปเดอิดาระไปมิติอื่นแล้วไม่ใช่หรอ? แล้วคาบูโตะเอาศพมาไงหว่า *rip*

tczaza

• *
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: ศ. 21 ต.ค. 2011 เวลา 14:31:59 »
รับรองได้ว่ามันเป็น อุจิวะ โอบิโตะ ไม่เชื่อไปดูหนังสือเล่ม 27 ได้่

panndora

« ตอบกลับ #38 เมื่อ: ศ. 21 ต.ค. 2011 เวลา 14:48:43 »
รับรองได้ว่ามันเป็น อุจิวะ โอบิโตะ ไม่เชื่อไปดูหนังสือเล่ม 27 ได้่
*shock* ให้ดูตรงไหน ดูอะไรละค๊า ไม่บอกเหตุผลซะด้วย *disappoint*

[email protected]

• *
« ตอบกลับ #39 เมื่อ: ศ. 21 ต.ค. 2011 เวลา 20:53:02 »
อาจ จะ เป็น อุจิวะ คางามิ ก้อ ได้ นะ ครับ...^^

ปล.ตัว ละ คร ตัว นี้ ไม่ ได้ เปิด เผย อะ ไร มาก มาย เท่า ไร นิ...^^ *number1*

aOJUoJ

• *
« ตอบกลับ #40 เมื่อ: ส. 22 ต.ค. 2011 เวลา 11:50:39 »
ช่วยวิเคาะห์ความเป็นไปได้หน่อยครับ

อุจิวะ คางามิ *number1*

HisOkA

• *
« ตอบกลับ #41 เมื่อ: ส. 22 ต.ค. 2011 เวลา 17:15:03 »
โทบิ ก้อ คือ โทบิ  ต้องเดาทำไม
 ชื่อมันก้อมี จะให้มันเป็นคนอื่นได้ไงฟะ
ชื่อของมันก้อมีอยู่แร้วว

zangkrung

• *
« ตอบกลับ #42 เมื่อ: อา. 23 ต.ค. 2011 เวลา 14:32:15 »
ขอบคุณมากครับ แต่ผมมีข้อสงสัยอยู่อย่างนึอะ จากคลิปที่เจ้าของกระทู้เอามาให้ดูที่คาคาชิสู้กับเดอิดาระอะครับอันนี้ไม่เกี่ยวกับโทบิหรือมาดาระนะ ผมคิดว่า คาคาชิมันวาร์ปเดอิดาระไปมิติอื่นแล้วไม่ใช่หรอ? แล้วคาบูโตะเอาศพมาไงหว่า *rip*

จริงๆแล้วเดอิดาระไม่ได้ตายตอนสู้กับคาคาชินะครับ (รอดมาได้ไงก็ไม่รู้  ร่างแยกมั้ง ??)

แต่ตายตอนสู้กับซาสึเกะครับ

ข้างล่างเป็นรูปตอนที่ 281 หลังจากที่เดอิดาระสู้กับทีมคาคาชิเสร็จครับ

zangkrung

• *
« ตอบกลับ #43 เมื่อ: อา. 23 ต.ค. 2011 เวลา 14:35:03 »
*shock*งั้น"ดิฉัน"ไปนั่งอ่านการ์ตูน"กับแฟนของดิฉัน"ละกันคะ *hoho*
            ล้อเล่น ขำๆนะจ๊า แซวกันไปแซวกันมา อิอิ

อูยยยย  มีแฟนแล้วซะงั้น  อะซิกๆๆ    *disappoint*

^^

zangkrung

• *
« ตอบกลับ #44 เมื่อ: อา. 23 ต.ค. 2011 เวลา 14:53:03 »
ช่วยวิเคาะห์ความเป็นไปได้หน่อยครับ

อุจิวะ คางามิ *number1*

ก็เป็นไปได้ครับ

แต่ถ้าสังเกตุดีๆ  จริงๆแล้วไม่ใช่แค่งาคามินะครับที่ไม่เห็นในวันที่เก้าหางอาระวาด ผมก็เคยจับสังเกตุได้ตรงที่ว่า วันที่เก้าหางอาระวาด(วันที่นารูโตะเกิด)  ผมไม่เห็นคนในตระกูลอุจิวะมาร่วมต่อสู้ซักคน  จริงๆนะ  เพื่อนๆลองย้อนกลับไปดูได้  มันก็ยังเป็นเรื่องที่แปลกๆอย่นะครับ 
และอีกอย่างก่อนที่แม่นารูโตะจะคลอด แม่ของเจ้าโตะก็ดันไปบอกกับแม่ของซาสึเกะเกี่ยวกับเรื่องที่ตัวเองกำลังจะคลอด ทั้งที่ถูกผู้อาวุโสเตือนว่าต้องเก็บเรื่องนี้เป็นความลับห้ามพูดให้ใครฟัง เพราะมันอันตราย  และแล้วมันก็เกิดเรื่องขึ้นจริงๆ.......คนนอกมีแต่แม่ของซาสึเกะเท่านั้นที่รู้ และในวันเก้าหางอาระวาดเราก็ไม่เห็นคนในตระกูลอุจิวะซักคน ....???
(ตอนที่ 500 หน้า 10)