หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: คิดว่าใครจะเป็นผู้ได้รับการถอนคำสาป??(คิดว่าทีมไหนชนะ)  (อ่าน 24679 ครั้ง)

premjarean6

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
จากภาคล่าสุดก็ยกขโยงมาเพียบเลยแฮะ 555 สุดยอด

เดาไม่ถูกเลยว่าใครจะชนะ เพราะวองโกเล่มีวองโกเล่เกียร์แล้วเทพขึ้น ส่วนที่เหลืออาจจะเทพขึ้นเพราะประสบการณ์ที่ได้รับมาในอนาคตช่วงที่แผ่นดินไหว (ตอนที่โคลมใช้พลังหมอกสร้างยามาโมโตะขึ้นมา สควอนโลกับดีโน่ยังดูออกเพราะได้รับประสบการณ์จากโลกอนาคต)

ช่วยกันคิดว่าคุยกันหน่อยเหอะ!! เงียบเกินไปละ

tadsana04

• *
แหมๆ มันก็ต้องเป็นทีมของสึนะ อยู่แล้วอ่า ! เพราะว่า เป็นตัวเอกของเรื่อง แต่ทีมของเบียคุลัน ก็น่าสน ทีมเอมมะ ก็น่าสนอีก  *shock* 
แต่ว่ามันต้องพริกเนื่อเรื่อง ละมั้งนะ ก็ต้องลองลุ้นดูเอาแล้วกันครับ! มันกว่าเยอะ

premjarean6

• *
ใช่ครับ 55
ส่วนตัวผมเชียร์วาเรีย นะ ไม่รู้เห็นมันโหดๆ 555

worryliti

• *
ไม่รู้สิ แต่อยากเห็นอัลโกบาเลโน่ตอนตัวโตอีกครั้ง... *great*

tick_2011

• *
เราว่าทีมรีบอร์นไม่ชนะนะ เพราะว่าถ้ารีบอร์นโตก้ไม่ฮาอะสิ จิงมั้ย

Natthakit

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • ึคนที่เรารัก มองยังไงก้อน่ารัก ^^
ผมคิดว่าอาจเป็นยูนิก้อได้ครับ เพราะถ้าไม่ถอนคำสาปยูนิก้อตายเร็วนะ
^^

jedeser

• *
  • 7
ผมว่าทีมรีบอน 

ไม่ใช่ว่าเพราะอะไรนะ  เพราะมีรีบอนอยู่ แถมยังสามารถเข้าร่วมต่อสุ้ได้อีก (ถึงเวลาจะนิดเดียวก้เถอะ)ง
ผมว่ารีบอน มันเป้นคนที่เก่งที่สุดในมาเฟียทั้งดลกแล้วล่ะ  และเก่งที่สุดในเรื่องด้วย ถ้าเขาเอาจริง ผมว่ายังไงก็ชนะ

Atarashii Chan

• *
เชียร์ ฮิบาริ กับ วาเรีย   *great*  แต่ตอนนี้สู้กันอยู่ ไม่รู้เป็นไงมั่ง   *dontknow*

แต่ถ้าเป็น อัลโกบาเลโน่ ชอบ สคัล เพราะว่ามันฮาดี   *haha*

ส่วนคนที่อยากจะถอนคำสาปคือ ยูนิ เพราะว่าอายุสั้น น่าสงสาร  *glad*  แต่ว่าตอนนี้นาฬิกาบอสพังไปแล้ว   *disappoint*

และความเห็นส่วนตัว คิดว่า "ไม่มีทีมชนะ" เดี๋ยวมันต้องไปบู๊กับคนที่อยู่เบื้องหลังที่ทำให้เกิดคำสาป สุ่มหัวกันจัดการ ผลสุดท้ายก็ได้ถอนคำสาปทุกคน   *attack*

zSleepyHollOwz

• *
ดูจากทรงแล้วคิดว่าเป็นยูนิ เพราะว่าเป็นแค่ผู้หญิงตัวเล็กๆ อิอิ *number1*

super108

• *
    • เพิ่มความสูง
ฟงน่าจะได้นะ ฟงเจ๋งอ่า