Manga Zone > Katekyo Hitman Reborn! TH ครูพิเศษจอมป่วน รีบอร์น

คิดว่าใครจะเป็นผู้ได้รับการถอนคำสาป??(คิดว่าทีมไหนชนะ)

หน้า: << < (2/2)

Natthakit:

ผมคิดว่าอาจเป็นยูนิก้อได้ครับ เพราะถ้าไม่ถอนคำสาปยูนิก้อตายเร็วนะ

jedeser:

ผมว่าทีมรีบอน 

ไม่ใช่ว่าเพราะอะไรนะ  เพราะมีรีบอนอยู่ แถมยังสามารถเข้าร่วมต่อสุ้ได้อีก (ถึงเวลาจะนิดเดียวก้เถอะ)ง
ผมว่ารีบอน มันเป้นคนที่เก่งที่สุดในมาเฟียทั้งดลกแล้วล่ะ  และเก่งที่สุดในเรื่องด้วย ถ้าเขาเอาจริง ผมว่ายังไงก็ชนะ

Atarashii Chan:

เชียร์ ฮิบาริ กับ วาเรีย   *great*  แต่ตอนนี้สู้กันอยู่ ไม่รู้เป็นไงมั่ง   *dontknow*

แต่ถ้าเป็น อัลโกบาเลโน่ ชอบ สคัล เพราะว่ามันฮาดี   *haha*

ส่วนคนที่อยากจะถอนคำสาปคือ ยูนิ เพราะว่าอายุสั้น น่าสงสาร  *glad*  แต่ว่าตอนนี้นาฬิกาบอสพังไปแล้ว   *disappoint*

และความเห็นส่วนตัว คิดว่า "ไม่มีทีมชนะ" เดี๋ยวมันต้องไปบู๊กับคนที่อยู่เบื้องหลังที่ทำให้เกิดคำสาป สุ่มหัวกันจัดการ ผลสุดท้ายก็ได้ถอนคำสาปทุกคน   *attack*

zSleepyHollOwz:

ดูจากทรงแล้วคิดว่าเป็นยูนิ เพราะว่าเป็นแค่ผู้หญิงตัวเล็กๆ อิอิ *number1*

super108:

ฟงน่าจะได้นะ ฟงเจ๋งอ่า

หน้า: << < (2/2)

Go to full version