หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้ว่า คาคาชิ มีขีดจำกัดทางสายเลือด อ่ะไรหรอคับ  (อ่าน 8166 ครั้ง)

sWeeT_sHilLy

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
เห็นใน naroto the movie 6   ที่ตัวโกงมันเอา คาคาชิ ไป  เป็น ขีดจัดกัดทางสายเลือดคนที่ ห้า

wiizkaya

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ในนารูโตะ the movie ไม่ทราบครับ แต่ถ้าตามหนังสือการ์ตูนล่ะก็ ไม่มีครับผม เป็นเพียงลูกของเขี้ยวสีขาว ที่เก่งกาจในอดีต แล้วก็มีเนตรวงแหวนจากเพื่อนที่มอบให้ก่อนตายครับ อิอิ ๆ

Akatsuki

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • แสงอุษา กองทัพอสูร
ไม่มีหรอกขีดจำกัดทางสายเลือด เป็นแค่ลูกเขี้ยวขาว แต่ที่มันจับไปมันนึกว่า คาคาชิ มีเนตรวงแหวน เลยนึกว่ามีขีดจำกัดทางสายเลือดหรือเปล่า ไม่รู้นะเดา *rip* *rip*
แสงอุษา กองทัพอสูร