Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คิดว่าใครเก่งที่สุดในแสงอุษา

หน้า: << < (10/74) > >>

jydj:

ผมคิดว่า เพน

BuK'ArMz:

คนที่เก่งที่สุดในแสงอุษาคือ อุจิวะ มาดาระ แน่นอนครับ คนที่ทำให้เพนมี เนตรสังสาระ คือเขา

ถ้าไม่เชื่อย้อนกลับไปอ่านตอนเดิม ๆ ก็ได้ครับ ผมติดตามเรื่องนี้ มา5 ปีเเล้ว ที่ผมกล่าวนั้น คงไม่ผิดจากเนื้อเรื่องเเน่นอนครับ  *dontknow*

BuK'ArMz:

ขออนุยาติ เสริมนิดนึงครับ "ผมจะลำดับความเก่ง 1-5 ของตัวละครทั้งหมดให้ดู"

1.อุจิวะ มาดาระ [5คาเงะยังกลัวครับเพราะ อัญเชิญได้ทุกอย่างเเละ การเคลื่อนไหวเร็วมากไม่งั้นคงไม่เป็นหัวน่าเเสงอุษา]
2.มินาโตะครับ (รุ่นที่4)คนนี้คงรุปะวัติกันดีนะ
3.อุจิวะ อิทาจิ ใครที่คิดว่าเพนคงต้องเปลี่ยนความคิดเเล้วครับ เพนมีแค่ความลับเท่านั้นใครที่รู้ความลับมัน ก็จบ เเล้วอิทาจินั้น เขาหลบ วิชา สายฟ้าของซาสึเกะได้ อ่านเล่มที่ 42-43 ครับจะรู้เลย
4.นารุโตะ ในตอนนี้ขอจัดให้ที่4ก่อนเพราะ ยังไม่ถึงจุดสุดยอดของมัน น่าจะเปนตอนที่ 543+ ขึ้นไปน่าจะเป็นจุดคลายเเม็ก ของนารุโตะเเล้วล่ะครับ
5.ซาสึเกะ อย่างที่ว่า สายฟ้าครับ ถ้าอิทาจิไม่มี เทพวายุ เเล้วมันจะเหลือหรอครับ ไม่อาจหลบได้เเล้วยังแรงกว่าที่ มนุษย์สร้างขึ้นเปนหมื่น ๆ เท่า
ยังมีอีกเยอะครับ พวกคนอื่น ๆ ในเเสงอุษา นั้นตัดทิ้งไปเลย ใครมีเรื่องสอบถาม แอดมาน้ะครับ [email protected] ยินดีเป็นเพื่อนคุยครับ !!! [Face,M]

...:

ผมว่าเพนเก่งนะครับ คนที่สามารถใช้จักระชุบชีวิตนินจาโคโนฮะได้ทั้งหมู่บ้าน จะมีสักกี่คนทำได้ -0-

ekaluck30:

http://www.unlimitz.com/signup.php?referrer=eak1984

หน้า: << < (10/74) > >>

Go to full version