Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คิดว่าใครเก่งที่สุดในแสงอุษา

หน้า: << < (11/74) > >>

aeg:

ผิดหมดคับ ผม ว่ารุ่นที่4 มินาโตะ เก่งสุด มีตอนที่ ดามาระกับ มินาโตะ สู้กัล ไปดูสิ คับ ไครชนะ
จนต้องใช้ ลูกเเละเมีย คนอื่นเป็นโล่ เพื่อหลบหนี

wt.NO. 1:

ผมว่าเพนนะ เพนร่างเทพควบคุมแรงต่างๆในโลกได้ ถ้าวัดตามหลักฟิสิกส์ไม่มีใครสู้เพนได้

za:

ก็นาจะเป็นอิทาจินะเพราะคาถาสุโก่ยมาก

มีไรแอ็ด [email protected]

SmileBear:

มาดาระสิ หัวหน้าดิ *rip*

BuK'ArMzll:

ตอนเเรก ผมก่คิดว่าเพนครับ ตามหลักฟิสิก นั้นเพนเเข็งเเกร่งมาก

คุนaeg ดูสิคั๊บ ผมรู้ มินาโตะ ชนะ เเต่สุดท้ายไคตายครับ ???? มินาโตะไม่ไช่หร๋อ ออออ

ส่วนเพนนั้น ถึงมันจะเก่งกับคนอื่น เเต่มันยังสู้นารุโตะไม่ได้ เล่ม47-48 มันเเพ้ครับ เเต่ ณ ตอนนั้นมันก่ยังสู้ มาดาระไม่ได้หรอกครับ

ตอนบุกห้องประชุม ถ้ามาดาระไม่เก่งจริงมัน 5คาเงะ คงสอยมันตั้งเเต่ตอนนั้นแล้วครับ เพนมันสามารถควบคุมได้ 1คนทำลาย โคโนฮะ ได้

เเต่มาดาระ ก็เคยทำมาเเล้วไม่ไช่หรอคั๊บ ตอนที่นารุโตะเกิด มันอัญเชิญเก้าหาง มาโจมตีไม่ไช่หรอครับ ตั้งเเต่ ตอน543+ มันจะเหลือ

นินจาที่เก่งที่สุดแค่ 2คน [มาดาระ,นารุโตะ] เเล้วก็จะได้รู้ว่าใครเก่งที่สุด

หน้า: << < (11/74) > >>

Go to full version