Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

คิดว่าใครเก่งที่สุดในแสงอุษา

หน้า: << < (9/74) > >>

okami:

มันจะมั่วไปใหนกัน มันมีเหรอเนตรพันตาไอ้บ้า แล้วมันจะไปมองอะไรเห็นฟร่ะ.. คิดจะมั่วทั้งที ต้องทำให้เนียน ไม่ใช่ให้เกรียน   *dontknow*

pam:

มาดาระ ครับ ได้ เนตร์ สังสาระไปแล้ว ๆ
อีก ข้าง เนตวงเหวน อีก ข้าง สังสาระ
ที่อีทาจิแพ้ เพราะ ว่า มอบพลังเนตรให้นารูโตะไปสวนหนึ่ง
และเป็นโรค อีก้วย ครับ
ท่า สังเกต กัน ดีดี จะเห็น ก่อนที่ซาซึเกะจะไป สู็ กับ อีทาจิ
ได้เจอกับน่ารูโตะก่อน ว่า จะเอาซาซึเกะ กลับไปได้ จริงๆ หรือ
อิทาจิเห้นความมุงมัน ของนารูดตะเลย มอบพลังเนตร์ให้สวนหนึ่ง
เพื่อ ต้อย พลังเนตรของ ซาซึเกะ เละ นารูโตะ ยังมี จิง จอก อีก ครับ
มาดาระจะอัญเชิญ 10หางออกมา ละ
คนที่ไหวที่ สุดในโลก คือ พ่อ นารูโตะ โอคาเงะ รุ่น4

pam:

มาดาระ ครับ ได้ เนตร์ สังสาระไปแล้ว ๆ
อีก ข้าง เนตวงเหวน อีก ข้าง สังสาระ
ที่อีทาจิแพ้ เพราะ ว่า มอบพลังเนตรให้นารูโตะไปสวนหนึ่ง
และเป็นโรค อีก้วย ครับ
ท่า สังเกต กัน ดีดี จะเห็น ก่อนที่ซาซึเกะจะไป สู็ กับ อีทาจิ
ได้เจอกับน่ารูโตะก่อน ว่า จะเอาซาซึเกะ กลับไปได้ จริงๆ หรือ
อิทาจิเห้นความมุงมัน ของนารูดตะเลย มอบพลังเนตร์ให้สวนหนึ่ง
เพื่อ ต้อย พลังเนตรของ ซาซึเกะ เละ นารูโตะ ยังมี จิง จอก อีก ครับ
มาดาระจะอัญเชิญ 10หางออกมา ละ
คนที่ไหวที่ สุดในโลก คือ พ่อ นารูโตะ โอคาเงะ รุ่น4

fluk:

อิทาจิ ครับ
ถ้าอิทาจิไม่ป่วยผมว่าซาสึเกะตายแร้ว *rip*

BAKA:

rlke ท่าน จะ มั่ว สุด ขอบ โลก เลย เหรอ หะ
มีตอน ที่ อิทาจิ คุย กับ มาดาระ อยู่ 2ต่อ2 
จะ บอกว่า อิทาจิ สร้าง ภาพ ลวง ตา  รูป มาดาระ
มา ยืน คุย กับ ตัว เอง เหรอ ไง ไอ บ้า

หน้า: << < (9/74) > >>

Go to full version