หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีจัดการกับมาดาระและเพน VS นารุโตะ ชิกามารุ  (อ่าน 28555 ครั้ง)

JaunConstantine

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
Re: วิธีจัดการกับมาดาระและเพน VS นารุโตะ ชิกามารุ
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤ. 15 ก.ย. 2011 เวลา 03:17:56 »
ผมว่าน่าจะให้นารูโตะใช้ คาถา มหารันจวน *love*  ทำให้มาดาระ เลือดกำดาวไหล *nude*

แล้วก็แยกร่างไปข้างหลัง แล้วใช้กระบวนท่าไม้ตายลับ จิ้มทลวงสหศวรรษ ชีโต๊ดเต็มๆ *shock* ล่วงคับ 555+ *haha*

*glad* ปล. อันนี้ผมเอาฮาเฉยๆคับ เห็นเถียงกันบนกระทู้ ใจเย็นๆคับ อิอิ อย่าโกรธผมน๊า sory sory   *glad*
ถ้าเรื่องมันจบแบบนี้ ผมจะเผาหนังสือการ์ตูนทิ้งเลย  *haha* 555+ เกรียนเกิ๊นนนน

premierzab

• *
Re: วิธีจัดการกับมาดาระและเพน VS นารุโตะ ชิกามารุ
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: อ. 27 ก.ย. 2011 เวลา 13:49:46 »
วิธีฆ่ามาดาระ จ้าง ไอเซ็นจากโซลโซไซตี้ 55555

starstuckk

• *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: ส. 22 ต.ค. 2011 เวลา 12:14:56 »
 *rip* *rip* *rip* *rip* *rip* *rip* *rip*