หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: วานช่วยกันวิเคราะห์กันเล่น ๆ อย่าซีเรียส (:  (อ่าน 7961 ครั้ง)

wishiizah

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
เรามีโอกาศเห็นโตะเรียก 9 หางมาเป็นตัว ๆ แบบ 8 หางไหมอะ ?? *dontknow*

KiraKylinTy

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
Re: วานช่วยกันวิเคราะห์กันเล่น ๆ อย่าซีเรียส (:
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ส. 15 ก.ย. 2012 เวลา 00:33:38 »
ก็เห็นกันไปแล้วไม่ใช่หรอครับยืนเท่ๆเลยแต่ถ้าสู้รอบmadaraผมคิดว่าคงไม่ครับ *haha*
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

wishiizah

• *
Re: วานช่วยกันวิเคราะห์กันเล่น ๆ อย่าซีเรียส (:
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ส. 15 ก.ย. 2012 เวลา 00:37:35 »
ก็เห็นกันไปแล้วไม่ใช่หรอครับยืนเท่ๆเลยแต่ถ้าสู้รอบmadaraผมคิดว่าคงไม่ครับ *haha*
ตอนไหนอ่า ?? เอาแบบมายืนเป็นตัวเลยนะ ไม่เอาแบบโหมดงะ แบบโตะขี่ 9 หางเลยอะ  *haha*

LM

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ส. 15 ก.ย. 2012 เวลา 01:33:15 »
ผมว่า นารุโตะในตอนนี้ ดึงพลังสัตว์หางออกมาได้มากกว่า บี อีกนะ *number1*

Zigmund

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ส. 15 ก.ย. 2012 เวลา 02:13:46 »
โตะจะขี่เก้าหางได้ยังไงละครับ ถ้าเกิดเหตุการณ์แบบนั้นแสดงว่านารุโตะโดนดึงเก้าหางออกมาแล้ว dead ไปเรียบร้อย

ยังไงเก้าหางกับนารุโตะก็ไม่สามารถแยกออกจากกันได้ ถ้าจะเรียกเก้าหางออกมาทั้งตัว ก็ต้องเป็นแบบคิลเลอร์บีอะครับแม้แต่กลางร่างเป็นสัตว์หางแล้ว แต่ก็ยังรวมร่างกันอยู่ 

(ไอ้แปดหางตอนกลายร่างมันยังชอบด้นกลอนอยู่เลย แสดงว่าจิตใจภายในเป็นของบี แต่ร่างเป็นสัตว์หางทั้งตัวเรียบร้อย)

snooker46

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • Higgins
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ส. 15 ก.ย. 2012 เวลา 02:45:59 »
ตอนพลังใหม่อะครับที่เก้าหางออกมา แล้วโตะขี่บนหัว 9 หาง คุรามะ *number1*

wishiizah

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ส. 15 ก.ย. 2012 เวลา 03:09:50 »
ตอนพลังใหม่อะครับที่เก้าหางออกมา แล้วโตะขี่บนหัว 9 หาง คุรามะ *number1*
ขอลิ้งหน่อยได้ไหมอะคับ ? เหมือนจะอ่านข้ามมา  *great*

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ส. 15 ก.ย. 2012 เวลา 17:05:03 »
ตอนไหนอ่า ?? เอาแบบมายืนเป็นตัวเลยนะ ไม่เอาแบบโหมดงะ แบบโตะขี่ 9 หางเลยอะ  *haha*

อย่าให้มันขี้เลยครับ เดี๋ยวโดน ชินทาระเทนเซ เสียหมา จบข่าว *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

O

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ส. 15 ก.ย. 2012 เวลา 17:12:24 »

อย่าให้มันขี้เลยครับ เดี๋ยวโดน ชินทาระเทนเซ เสียหมา จบข่าว *haha*

*haha* *haha* *haha*  ผมฟังไม่ผิดใช่ไหมครับ?

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้