หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เจ้านารูโตะ ยังแสดงพลังเต็มที่นะ  (อ่าน 8734 ครั้ง)

jafish

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
เจ้านารูโตะ ยังแสดงพลังเต็มที่นะ
« เมื่อ: พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 10:51:28 »
ดูจากตอนล่าสุด http://www.sritown.com/อ่าน/naruto-601
อาพรของนารูโตะยังไม่ครบเก้าหางเลย แล้วถ้าครบจะขนาดไหน

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
Re: เจ้านารูโตะ ยังแสดงพลังเต็มที่นะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 11:44:01 »
โตะมันรวมกับ 9 หางครบแล้วครับ เหลือแต่ว่า จะเอาชนะ มาดาระ ต้องมีกึ๋นเยอะมากๆ หัวสมองไว *dead*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

kyubi

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
  • ชั้นจะเป็นเกะนินให้ได้ คอยดู...
Re: เจ้านารูโตะ ยังแสดงพลังเต็มที่นะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 13:57:26 »
โตะมันรวมกับ 9 หางครบแล้วครับ เหลือแต่ว่า จะเอาชนะ มาดาระ ต้องมีกึ๋นเยอะมากๆ หัวสมองไว *dead*
ซึ่งข้อหลังมันไม่มีเลย ฮ่าๆ
อย่าริอาจส่งแกะมาฆ่าหมาป่า

Peesargsura

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 15:05:53 »
นั่นมันร่างแยกเงาของโตะนิครับ แล้วตัวจริงยุไหนเนี่ย  *great* *number1*

TeyTey

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • นายเต้ย ยืนงงในดงตีน
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 15:37:14 »
ถ้า โตะ มีประสบการณ์เหมือน บี(8หาง) ผมว่ามีสิทชนะได้เลยละ 2คนนี้คอมโบ ยิ่งไปกันใหญ๋ (แต่ มาดาระก็ใช่เล่น จัด5คาเงะสะขนาดนั้น)
ข้าคือผู้ที่โกลโรเจอร์เคยกล่าวไว้ "ผู้มีสายเลือดแห่ง .D จะเป็นผู้นำพาไปสู่ยุคสมัยใหม่"  กล่าวโดย มาร์แชล ดี.ทีชHosting Thanks: THAIHOSTWEB.COM

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 16:27:15 »
นารูโตะเรียนรู้จาก ประสบการณ์เดียวก้ คงเห็น วิชาโหดๆของมาดาระอีก เพราะต้องโดนต้อนเข้ามุม

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

KiraKylinTy

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 17:31:09 »
หนทางโค่นต้องคิดวิชา โหดๆที่ยากยิ่งกว่าSSS มาให้ได้สดๆนะไม่มีฝึก *shock*
คิดไม่ออกก็รอความหวังกับพวกกองกำลังนินจาเอา!ว่าจะช้วยได้มากหรือน้อยสุดๆ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 21:27:57 โดย KiraKylinTy »
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

BenZica

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 18:56:09 »
ตัวจริงอาจไปเจอซาซึเกะแล้วก็ได้ -..-

"ไม่ว่าในสถานการณ์ใด นินจาจะต้องไม่แสดงซึ่งความรู้สึกออกมาภายนอก ให้ความสนใจต่อภารกิจเป็นอันดับแรก ตั้งใจมั่นว่าไม่ว่าจะเป็นเรื่องใดจะไม่หลั่งน้ำตาเด็ดขาด" กล่าวโดย ฮารุโนะ ซากุระ

อูมามิ เซนจู่

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ศ. 14 ก.ย. 2012 เวลา 17:23:36 »
เหลือคาถามาดาระรัญจวน 5555+ *haha*
...............