หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: (เดาเล่นๆ) ซึนาเดะจะพาคาเงะคนอื่นๆไปรักษาที่ไหน  (อ่าน 19691 ครั้ง)

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
Re: (เดาเล่นๆ) ซึนาเดะจะพาคาเงะคนอื่นๆไปรักษาที่ไหน
« ตอบกลับ #15 เมื่อ: พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 13:59:41 »
ไปโรงพยาบาลธรรมศาสตร์ เพราะจะได้เป็นกรณีให้นักศึกษาแพทย์ ได้ศึกษาด้วย *haha* *haha* *haha*

เป็น นศ.แพทย์หรือ เรา มีคนส่งค่าหน่วยกิจรึยังจ๊ะ  *hoho*

หุๆ  *nude*

ค่างวดรถ 2 คัน ยังไม่พอเหรอครับ *haha* *haha*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Oni Me no Kyo

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
Re: (เดาเล่นๆ) ซึนาเดะจะพาคาเงะคนอื่นๆไปรักษาที่ไหน
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 14:21:22 »
ไปโรงพยาบาลธรรมศาสตร์ เพราะจะได้เป็นกรณีให้นักศึกษาแพทย์ ได้ศึกษาด้วย *haha* *haha* *haha*

เป็น นศ.แพทย์หรือ เรา มีคนส่งค่าหน่วยกิจรึยังจ๊ะ  *hoho*

หุๆ  *nude*

ค่างวดรถ 2 คัน ยังไม่พอเหรอครับ *haha* *haha*

*้ั์shock3* ป๋ารู้ได้ไง เอ้!! ยังไง หรือป๋าทำเหมือเรา ???

*shock*หรือว่า ป๋าผ่อนหลายคันกว่าเรา..... *haha*

หยอกเล่นนะป๋าหรือเรื่องจริง *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง

keroroo

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #17 เมื่อ: พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 15:32:29 »
จะรอดสักกี่คนละครับ คิดว่ามีไครตายไหม  *dead* *dead*

windyzero

• *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #18 เมื่อ: พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 15:38:08 »

หุๆ  *nude*

*้ั์shock3* ป๋ารู้ได้ไง เอ้!! ยังไง หรือป๋าทำเหมือเรา ???

*shock*หรือว่า ป๋าผ่อนหลายคันกว่าเรา..... *haha*

หยอกเล่นนะป๋าหรือเรื่องจริง *้ั์smoking*

ถึงผมจะเจ้าชู้แต่ใจเดียวนะ แหม

หยอกกันเล่นๆขำๆ สนุกดีออก ผมไม่เครียด  *haha*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #19 เมื่อ: พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 16:24:24 »

หุๆ  *nude*

ถึงผมจะเจ้าชู้แต่ใจเดียวนะ แหม

หยอกกันเล่นๆขำๆ สนุกดีออก ผมไม่เครียด  *haha*

ตอนนี้คงส่งค่าเทอม *้ั์petulant* *้ั์petulant* เด็กเอ๊าะๆ *้ั์petulant* *้ั์petulant* ไม่ได้ เพราะคงต้องซุ่มเก็บตังผ่อน IPhon 5ก่อน 555 *haha* *haha*
แต่คงไม่ได้ซื้อเพราะไม่มีขายในประเทศเห้ออออออ

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

gedomazo

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
« ตอบกลับ #20 เมื่อ: พฤ. 13 ก.ย. 2012 เวลา 19:19:01 »
ศิริราชอ่ะมั้ง

sattkon

• *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #21 เมื่อ: ศ. 14 ก.ย. 2012 เวลา 16:59:12 »
เดาเล่นๆ มันก็เละตุ้มเปะแบบนี้แลแหละครับ จขกท  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*