หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: รวมการปล่อยไก่ของ อ.มาซาชิ ในเรื่อง นารูโตะ (กุกกุ๊กๆ)  (อ่าน 71042 ครั้ง)

O

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
เอาไก่มาฝากอีกตัวนึง

แขนโอโรจิมารู ตอนที่ซาซึเกะคืนชีพครับ

ที่ใช้แขนได้ใช่ไหมครับ? *haha* *haha* *haha*
ลายของผนึกซากอสูร และที่ใช้แขนได้ด้วย
ปกติมันยกแขนแทบไม่ขึ้นแน่ะ

เอ๊  *้ั์shock3* ตอนมันไปสิงร่างใหม่ ก็ใช้แขนได้นิ เอ๊ ยังไง  *attack*
ไก่ตัวบะเริ่มเลยด้วย
น่าเอาไปทำ อกไก่อบชานอ้อยแบบไก่ย่าง 5 ดาว   คงจะหวาน นุ่ม อร่อยมาก ๆ แน่เลย *shock*

ตอนย้ายร่าง มันย้ายตอนไหนหว่า จำไม่ได้แฮะ จำได้แค่ว่า มันรอ 3 ปีเพื่อรอร่างบักเกะ

หมายถึงตอนที่ชิงตัวเกะ แล้วโอโรจิ รอเกะไม่ไหวเลยย้ายร่างไปก่อนหรือเปล่าครับ?

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon

แขนโอโรจิมารู ตอนที่ซาซึเกะคืนชีพครับ

ที่ใช้แขนได้ใช่ไหมครับ? *haha* *haha* *haha*
ลายของผนึกซากอสูร และที่ใช้แขนได้ด้วย

เอ๊  *้ั์shock3* ตอนมันไปสิงร่างใหม่ ก็ใช้แขนได้นิ เอ๊ ยังไง  *attack*

คิดในแง่ดีคือ ถ้า โอโร เปลี่ยนร่างใหม่ไปเรื่อยๆ ก็ไม่ต้องกังวลเรื่องแขน  *great*

แต่ที่น่าห่วงก็คือ รุ่น3 ตายทั้งทีได้แค่เนี้ยะ
  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

H_A_Y

• *

คิดในแง่ดีคือ ถ้า โอโร เปลี่ยนร่างใหม่ไปเรื่อยๆ ก็ไม่ต้องกังวลเรื่องแขน  *great*

แต่ที่น่าห่วงก็คือ รุ่น3 ตายทั้งทีได้แค่เนี้ยะ
  *haha*
มันผนึกวิญญาณส่วนแขนนะจ๊ะ จำได้หรือป่าว
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

sattkon

• *
ตอนย้ายร่าง มันย้ายตอนไหนหว่า จำไม่ได้แฮะ จำได้แค่ว่า มันรอ 3 ปีเพื่อรอร่างบักเกะ

ก็ตอนที่สู้กับ นารูโตะ 4หางไง ป๋าาา  *disappoint*

ประสานอินจนนิ้วหักละมั้ง
  *haha*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

O

• *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N

*haha*
มันผนึกวิญญาณส่วนแขนนะจ๊ะ จำได้หรือป่าว

บางที วิญญาณหลักถูกผนึก แต่ยังมีวิญญาณที่ยังอยู่ครบในอัขระของคนอื่น ๆ ก็เป็นได้ *shock*

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

gedomazo

• *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
คงเป็นเพราะ อ.ปล่อยไก่ ไปจิกแขนโอโรมั้ง

vitamilk16

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
มันคือการ์ตูน

sattkon

• *
คงเป็นเพราะ อ.ปล่อยไก่ ไปจิกแขนโอโรมั้ง

เฮ้ยย! *shock*

ระดับ โอโร นิคงต้องเป็น หงส์ ห่าน แล้วมั้ง  *great* ไม่งั้นไม่สมราคา  *haha*

Zigmund

• บุคคลทั่วไป
อันนี้ไม่รู้ว่าใช่ไก่หรือเปล่านะ

ตอนแรกๆ คุเรไนไม่รู้จักอิบิกิ แต่มาตอนนี้กลับบอกว่าเคยสอบจูนินด้วยกันมาก่อน
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อ. 11 ก.ย. 2012 เวลา 20:34:00 โดย Zigmund »

sattkon

• *
อันนี้ไม่รู้ว่าใช่ไก่หรือเปล่านะ

ตอนแรกๆ คุเรไนไม่รู้จักอิบิกิ แต่มาตอนนี้กลับบอกว่าเคยสอบจูนินด้วยกันมาก่อน

เอ๊ตอนไหนครับเนี่ย  *้ัdoubt*

คุเรไน คงแค่ทำหยิ่งใส่ อิบิกิ เล่นๆมั้ง  *haha*

mint1458

• บุคคลทั่วไป

เอ๊ตอนไหนครับเนี่ย  *้ัdoubt*

คุเรไน คงแค่ทำหยิ่งใส่ อิบิกิ เล่นๆมั้ง  *haha*
*haha*

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
ไม่เคยมาดูในมู้นี้ เท่าไหร  เลยไม่รู้อะไรเลย

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ