หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากรู้จักริน ให้มากขึ้นครับ  (อ่าน 17359 ครั้ง)

El Ruffy

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
อยากรู้จักริน ให้มากขึ้นครับ
« เมื่อ: จ. 10 ก.ย. 2012 เวลา 02:07:38 »
แบบว่าอยากรู้ว่ารินตายยังไง ตอนไหน ใครพอรู้ช่วยตอบที สงสัยมาก

Zigmund

• บุคคลทั่วไป
Re: อยากรู้จักริน ให้มากขึ้นครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: จ. 10 ก.ย. 2012 เวลา 02:23:37 »
เราก็รู้เท่ากันทุกคนนั่นแหละครับ อะไรที่ไม่มีในการ์ตูนก็แสดงว่ายังไม่เฉลย

KiraKylinTy

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
Re: อยากรู้จักริน ให้มากขึ้นครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: จ. 10 ก.ย. 2012 เวลา 02:36:06 »
รอเฉลยอยู่ครับ ริน ความลับเยอะมาก ขนาด โอบิโตะ ด่าคาคาชิว่ามันปล่อยให้รินตาย ตายยังไงนั้นแหละ!! *haha*
แต่ผมสะใจโอบิโตะนะ ที่มันด่าที จิตใจคาคาชิ เอาซะ อยากตายเลยทีเดียว   *haha*
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: จ. 10 ก.ย. 2012 เวลา 13:51:28 »
อ้างถึง

ไม่ลองเข้าไปขอเบอร์ดูหละครับ  *haha*  *disappoint*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

krizalids

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: จ. 10 ก.ย. 2012 เวลา 14:04:45 »
ไม่มีใครรู้หลอกครับต้องคอยติดตามผมเดาว่าอีกไม่นานมันต้องเฉลย *great*
หาเรื่องหรา

TheEterNalEgo

• *
  • Fuckkkkkkkk
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: จ. 10 ก.ย. 2012 เวลา 18:37:12 »
อ้างถึง

ไม่ลองเข้าไปขอเบอร์ดูหละครับ  *haha*  *disappoint*

ขอ พินน มา ด้วยย  *haha*  *haha*
็HeyYoo

chainoi

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: จ. 10 ก.ย. 2012 เวลา 19:07:46 »
ลอง pm ไปถาม ยูเซอร์เหล่านี้ดูครับ เพราะเค้าจะรู้เรื่องแยะ และจะเป็นเรื่องที่คนโดยทั่วไปไม่ค่อยรู้

-จู๋นิน   คนนี้รู้แยะเพราะเค้าศึกษาไปจนถึงต้นตระกูล มาดาระเลย ราชาเทนงู เราได้ความรู้มาจากเค้านี่แหละ
-ม้าบ   รู้เรื่องแยะเพราะที่บ้านขาดความอบอุ่น เลยต้องไปอาศัยนอนนอกบ้าน เลยรู้เรื่องคนนู้น คนนี้แยะ
-ป็อบเซียนซกม้ก  คนนี้รู้แยะเพราะว่ามันมีญาติทำงานอยู่ที่ญี่ปุ่น อยากรู้อะไรเค้าสามารถส่งเมล์ไปถามญาติเค้าที่ญี่ปุ่นได้ (แฟนเค้าหน้าจะบี้ๆหน่อย)
-namkham คนนี้รู้เรื่องนารุโตะแยะมากเพราะว่า เป็น  ตุ้ด 
  *haha* *haha* *haha*

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

gedomazo

• *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: จ. 10 ก.ย. 2012 เวลา 19:19:02 »
อ้างถึง

55555555555555555555 ว่างั้นแหละ
อยากรู้จักรินก็ไปขอเบอร์สิ

TheEterNalEgo

• *
  • Fuckkkkkkkk
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: จ. 10 ก.ย. 2012 เวลา 20:00:00 »
*------*
็HeyYoo

O

• *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: จ. 10 ก.ย. 2012 เวลา 21:39:40 »
อ้างถึง

55555555555555555555 ว่างั้นแหละ
อยากรู้จักรินก็ไปขอเบอร์สิ

*number1*

แต่ขอเบอร์แล้วก็ระวังเผลอไปจีบเธอเข้าล่ะ *haha*

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

jojoezang007

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: จ. 10 ก.ย. 2012 เวลา 23:48:15 »
อ้างถึง

ขอ พินน มา ด้วยย  *haha*  *haha*
ขอแคนมาด้วยดิ จะได้ตั้งวง *haha* *haha* *haha*

Zigmund

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: อ. 11 ก.ย. 2012 เวลา 00:27:54 »
อ้างถึง

ระวังไอโตะหิบทับมันจะฆ่าเอา  *haha* *haha*

KiraKylinTy

• *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: อ. 11 ก.ย. 2012 เวลา 01:31:42 »
อ้างถึง

ระวังไอโตะหิบทับมันจะฆ่าเอา  *haha* *haha*
*haha* *haha*
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

El Ruffy

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: อ. 11 ก.ย. 2012 เวลา 01:39:40 »
อ้างถึง

เอาซะงั้นเลยเหรอ

El Ruffy

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: อ. 11 ก.ย. 2012 เวลา 02:01:06 »
ลอง pm ไปถาม ยูเซอร์เหล่านี้ดูครับ เพราะเค้าจะรู้เรื่องแยะ และจะเป็นเรื่องที่คนโดยทั่วไปไม่ค่อยรู้

-จู๋นิน   คนนี้รู้แยะเพราะเค้าศึกษาไปจนถึงต้นตระกูล มาดาระเลย ราชาเทนงู เราได้ความรู้มาจากเค้านี่แหละ
-ม้าบ   รู้เรื่องแยะเพราะที่บ้านขาดความอบอุ่น เลยต้องไปอาศัยนอนนอกบ้าน เลยรู้เรื่องคนนู้น คนนี้แยะ
-ป็อบเซียนซกม้ก  คนนี้รู้แยะเพราะว่ามันมีญาติทำงานอยู่ที่ญี่ปุ่น อยากรู้อะไรเค้าสามารถส่งเมล์ไปถามญาติเค้าที่ญี่ปุ่นได้ (แฟนเค้าหน้าจะบี้ๆหน่อย)
-namkham คนนี้รู้เรื่องนารุโตะแยะมากเพราะว่า เป็น  ตุ้ด 
  *haha* *haha* *haha*
เด๋ มันจะยาวนอกเรื่องไปป่าวอ่ะ อิอิ (อันที่จริงผมอ่ะ ผมเป็นคน1 ที่เข้ามาอ่านกระทู้ในบอร์ดนี้บ่อยนะ แต่เพิ่งจะสมัครรเฉยๆ ผมแค่อยากรู้บางเรื่อง ที่ในเนื้อหาของเรื่องจริงๆ มันไม่มี ผมเสียเงินมาเยอะกับนารุโตะอ่ะ ซื้อแผ่นจริงตลอดเลย รวมทั้งเล่มด้วย แค่ประมาณปีหลัีงนี้เองที่เข้าดูในบอร์ดอ่ะครับ อันที่จริงไม่อยากให้ใครมาทะเลาะกันในบอร์ดเลยครับ แค่ภาคแรกก็ดูแผ่นหนึ่งไม่ต่ำกว่า10 ครั้ง เคยเหมือนผมใหม? เคยอยากออกรายการแฟนพันธ์แ้ท้กัยเค้าด้วย รู้หรือไม่รู้ แต่ผมแค่ดูหลายรอบแค่นั้น ก็แค่ทำให้เด็กแทบทั้งหมู่บ้านชอบดูนารูโตะด้วยแค่นั้น มายืมกันทีต้องใช้กระเป๋าสะพายใส่ เพราะแค่เป้มันไม่พอครับ สำหรับคนที่ซื้อแผ่นจริงดู นึกและคิดตามผมด้วย คนทีซื้อแผ่นจริงดูตลอด เขาต้องรอและก็รอ ดูแล้วและก็ต้องดูซ้ำอีกจนกว่าแผ่นใหม่จะมา เคยใหมครับ ซึ่งแผ่นจริงที่เราซื้อนะ มันเป็นสมบัติอันล้ำค่า ที่ไม่ได้หาด้วยการยืมและดูผ่านและก็แค่ดูในบอร์ดอย่างเดียว คนที่ซื้อแผ่นจริงจะเข้าใจเหมือนกันกับผม  *number1* *haha* *haha*)