หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครชอบอ่านนิยายแฟนตาซีมั่ง มาแนะนำหนังสือกันหน่อย  (อ่าน 7673 ครั้ง)

ดอกทองสีส้ม

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ตอนนี้เราชอบ เดรกเกอร์สตอรี่ ที่สุดเลย  *love* แต่ถ้าเรื่่องที่อ่านเป็นเรื่องแรกก้อต้อง บารามอส แหละนะ

ปีกาจู้

• บุคคลทั่วไป
Last fantasy return กับพวกแนวแฟนตาซีออนไลน์ต่างๆ คับ สุดยอด

Arkom

• *
  • 0.0
เอเร็ค แล้วก็ เพอร์ซีย์ครับ *number1*

ดราม่านะตัวเธอว์

• *
็Harry จ้า ชอบมากๆ ทุกภาค นัวเนียก้อหนุกนะ เคยอ่านตอนเด็กๆ

อร๊ายยยยย เคยเด็กด้วยนะเนี่ย  *้ัิshy*

Barbie

• Administrator
  • มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
อ่า...เค้าชอบอ่านแฟนตาซีเกือบทุกเรื่องเลยแหละ บารามอส, โรงเรียนเสนาธิการแห่งอนาธีเซีย, ลาสแฟนตาซีรีเทิร์น, เซวีนา ,เดร็กเกอร์ ,ลาสท์คริสตัล ออฟ คารีออท, แฮรี่...บรรยายไม่หมด เอาเป็นว่าชอบอ่านเกือบทุกเรื่องเลย  แนวเกมส์ออนไลน์ก้ออ่านนะ ชอบแฟนตาซีแนวไหนบอกได้นะ เผื่อมีหนังสือแนะนำค่ะ *love*

งานหนังสือเดือนตุลาคม ซาหวันๆๆ *้ัิinlove*

shinbi

• *
แนะนำเรื่อง Night Hunyer บริษัทกำจัดปีศาจค่ะ สนุกมากๆ

Barbie

• Administrator
  • มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
Night Hunter หรอ ไม่เคยอ่านแฮะ ขอบคุณที่แนะนำค่ะ แต่ตอนนี้ปลื้มเรื่อง Calendar Castle มากกกกกก ถ้าออกเป็นหนังสือต้องไปซื้อมาสะสมให้ได้เลย ใครไม่เคยอ่านลองไปหาอ่านในเด็กดีได้นะ คนเขียนคนเดียวกับเซวีน่า แดรกเกอร์สตอรี่ จ้า