หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำไม"ซันจิ" กินผลไม้ปีศาจเข้าไป ถึงยังว่ายน้ำได้ครับ  (อ่าน 20868 ครั้ง)

LM

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
ซันจิ กินผลไม้ปีศาจสายพารามิเซี่ยม ชื่อผล กามะ กามะ กลายเป็น มนุษย์ บ้ากาม ทำไมมันยังว่ายน้ำได้ครับ *nude*

ขำๆ นะ ผมเคลียดจากระทู้ นารุโตะ มากมายเลยแก้เคลียดกันหน่อย *dead*

golfbikes

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
ตอบง่ายๆเพราะเค้า คือลูกผู้ชายตัว จริงอิงๆๆๆๆๆๆๆๆ *great*

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
ผมล่ะนึกว่ามันถูกคาถาผนึกมารบ้ากามไว้ในตัวซะอีกแน่ะ *haha*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

pujee

• *
  • ก่อนจะเกรียนก็เซียนมาก่อน
อาจจะเป็นเพราะซันจิเป็นคนอ่อนน้อมถ่อมตน เลยว่ายน้ำได้หนะครับ
เสื้อเชิ้ต โปโลชาย หลายแบรนด์ 100 - 150 บาท ครับ

krizalids

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
สุดยอดลูกผู้ชายและ ได้ยินเสียงผู้หญิงร้องไห้ไม่ได้ต้องไปช่วย
มีจิตใจดีแบบนี้เลยล้างคำสาปผล กามะ กามะ ของ จขกทลงได้ครับ
ทำให้ว่ายน้ำได้  *haha*
หาเรื่องหรา

LM

• *
ว่าแต่ ซันจิ อยู่กับพวกโซโล อยู่เลยตอนแรก พอได้ยินเสีย ญ ร้อง ไปไวเวอร์ *dead*

สงสัย ซันจิ ใช้คามุยได้ *damage*

BlackNomYen

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ในโลกนี้ไม่มีคำว่า " เป็นไปไม่ไำด้ "
ว่าแต่ ซันจิ อยู่กับพวกโซโล อยู่เลยตอนแรก พอได้ยินเสีย ญ ร้อง ไปไวเวอร์ *dead*

สงสัย ซันจิ ใช้คามุยได้ *damage*
ซันจิ มี " เนตรสีขาว " ด้วยครับ  *great*
http://www.facebook.com/khajonkiat.sriwarom

" มายืมไฟฉายของลุงดีกว่านะ ดึกๆมันอันตราย... "

มังกี้โตะจิโกะ

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
กระเทยทำให้เราแข็งแกร่ง 55555

TeyTey

• *
  • นายเต้ย ยืนงงในดงตีน
ถ้ามีนางเงือก หรือ ญ อยู่ในน้ำ ถึงมันว่ายไม่ได้ ผมว่ามันก็คงลงไปช่วย
ข้าคือผู้ที่โกลโรเจอร์เคยกล่าวไว้ "ผู้มีสายเลือดแห่ง .D จะเป็นผู้นำพาไปสู่ยุคสมัยใหม่"  กล่าวโดย มาร์แชล ดี.ทีชHosting Thanks: THAIHOSTWEB.COM

Doppel Man

• *
ซันจิใส่ถังออกซิเจนครับ(ล้อเล่นเด้อ) *hoho*
คนเราควรจะมี animal will do(สัจธรรม)

21141

• *
ซันจิอาจมีไฟธาตุแรงโน้มถ่วงก็ได้

Neyo

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ผล กามะกามะ มีผลเฉพาะ ตรง ปีโป้ครับ  ตรงนั้นเท่านั้นที่ว่ายน้ำไม่ได้ เป็นลักษณะพิเศษของผลนี้ ครับ

LM

• *
ผล กามะกามะ มีผลเฉพาะ ตรง ปีโป้ครับ  ตรงนั้นเท่านั้นที่ว่ายน้ำไม่ได้ เป็นลักษณะพิเศษของผลนี้ ครับ

อัยย๊ะ!!! *haha*

agimogugada

• *
  • ทำไมต้องเชื่อ ทำไมไม่เชื่อตัวเอง
ออกทะเลกันซินะ *haha*
เพื่อนๆลองเข้าไปดูชื่อตัวเองเป็นภาษาเขมรดูซิ ผมว่าชื่อมันแปลกๆดีนะ http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=1912.msg26160#new

Oni Me no Kyo

• *
  • เฮ้อ!!! น่ารำคาญเสียจริง -*-
เอาฮาใช่ไม *haha* *haha* *haha* *haha*

ว่าแต่ไอ้เลือดหมูกไหลหายแล้วหรอ *nude*

เห้อ!!น่ารำคาญเสียจริง *้ั์smoking*

This is John Connor.
There is no Fate but what we make.

นี่คือ จอห์น คอนเนอร์
ฟ้ามิได้ลิขิตเรา มีเพียงเราที่ลิขิตตัวเอง