หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ไม่มีทราบว่ามีใครตั้งกระทู้ ถามถึงเรื่อง โทบิ หรือ โอบิโตะ  (อ่าน 3330 ครั้ง)

Silvers-RayLeigh

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ผมเคยอ่านกระทู้ของคนอืนๆ มีคนบอกว่่า โทบิ ไม่ใช่ โอบิโตะ เพราะ เนตรวงแหวน ไม่เปลี่ยนสภาพเป็น ตาดำ เป็น เนตรวงแหวนตลอด ตกลงมันยังไง ครับ ช่วยเสนอ แนะ หน่อยครับ

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
นั่นมันเมื่อก่อนเฉลยครับ ใครๆก็คิดว่าเป็นนาย A B C .... Z

แต่พอเฉลยออกมาก็เงิบกันเป็นแถบๆไงครับ เพราะเนตรวงแหวนของโทบิมันเป็นของโอบิโตะชัดเจน *้ั์drinktea*

ต้องเข้าใจสถานะก่อนและหลังเฉลยด้วยนะครับ *worm*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST