Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถ้ามีโฮคาเงะรุ่นที่6 อยากจะให้เป็นใครกันครับ

หน้า: << < (4/7) > >>

Zigmund:

อยากให้โอบิโตะเป็นครับ รายนี้เคยฝันเอาไว้เหมือนกัน

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

--- อ้างจาก: Zigmund ที่ อ. 04 ก.ย. 2012 เวลา 01:55:07 ---อยากให้โอบิโตะเป็นครับ รายนี้เคยฝันเอาไว้เหมือนกัน

--- End quote ---

อิหินทับเป็นโฮคาเงะ  ..........................

.......................  วายป่วงกันทั้งแคว้น     *haha*

LM:

ตอนนี้นารุโตะ น่าจะอายุ16ปีแล้ว(หรือจำผิดหว่า)

ให้ป้าซึนาเดะ ที่เป็น รุ่น5 เป็นโฮคาเงะต่อไปอีกซัก 5-6ปี

โตะ ก็อายุ21-22 ผมว่าในตอนนั้น โฮคาเงะ รุ่น6 โตะมีคุณสมบัติ ครบถ้วน แล้วเป็นโฮคาเงะ ที่เก่งที่สุด ในบรรดาโฮคาเงะ ดังที่ฝันแน่นอน *number1*

สรุป รุ่น6 ผมยกให้โตะครับ เพราะรุ่น5..ยังคงไม่ตายง่ายๆมั้งครับ *dead*

ปล.กระทู้คือรุ่น6คือไคร..ไม่ได้หมายความว่า ณ ตอนนี้ ไครเหมาะจะเป็นรุ่น6

เพราะรุ่น5ยังไม่ตายเลยนะครับ *damage*

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

ไม่ตาย  ก็ทาบทามให้ตำแหน่งไว้ได้ น้าาา  ...  ดูอย่าง  ฮิรุเซ็น  กับ มินาโตะ จิ

LM:

--- อ้างจาก: อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู ที่ อ. 04 ก.ย. 2012 เวลา 02:21:38 ---ไม่ตาย  ก็ทาบทามให้ตำแหน่งไว้ได้ น้าาา  ...  ดูอย่าง  ฮิรุเซ็น  กับ มินาโตะ จิ

--- End quote ---

คือผมจะสื่อว่า ณ ตอนนี้ นารุโตะ มีคุณสมบัติยังไม่พอที่จะเป็น โฮคาเงะ ถ้าป้า ซึนาเดะ ตายไปในตอนนี้ โฮคาเงะรุ่น6 คงไม่ใช่นารุโตะ *damage*

แต่..ถ้ารุ่น5 ยังอยู่ต่อไปอีกซัก5-6ปี ถึงจะสละตำแหน่ง นารุโตะ คงมีคุณสมบัติ ครบ ที่จะเป็นรุ่นที่6 อะครับ *glad*

หน้า: << < (4/7) > >>

Go to full version