Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถ้ามีโฮคาเงะรุ่นที่6 อยากจะให้เป็นใครกันครับ

หน้า: << < (5/7) > >>

sattkon:

อยากให้ น้องเกะ คือ อุจิวะ คนแรกที่เป็น โอคาเงะ บ้างงะ รับรองคงจะเป็น โอคาเงะ ที่เนื้อหอมที่ซู๊ดของประวัติศาสตร์ โคโนะฮะ  *great* (ย้ำถ้ามันไม่ใช่เกย์นะ *haha*)

krizalids:

น้องที่ทำงานมันบอกว่าให้มาดาระเป็นไม่ได้เด็ดขาด เดี๋ยวมันไม่ยอมตายแล้วจะไม่มีรุ่นต่อๆไป *haha* *haha*

ปล. หมายถึงให้เดาเล่นๆครับว่าใครจะเป็นโฮคาเงะรุ่นต่อไป ชอบใครหรือคิดว่าใครเหมาะสมแบบนี้อ่ะครับ

temsamui:

อุสึมากิ    นารุโตะ   ผมว่าไม่มีทาง เป็น โฮคาเงะ แน่

ผมคิดว่า งั้น น่ะ

dewlamonet:

นารุโตะเหมาะสุดละ ฉลาดอย่างเดียวทำไรไม่ได้หรอก โฮคาเงะต้องมีพลังมากพอที่จะปกป้องคนในหมู่บ้านได้  เีสียสละได้     นารุโตะไม่ได้มีดีที่9หางอย่างเดียวด้วยยังมีโหมดเซียนอีก   พ่อโตะมันก็เป็นถึง  รุ่น4  สืบสายเลือดโฮคาเงะด้วยนะเนี่ย

madaraza:

--- อ้างจาก: temsamui ที่ อ. 04 ก.ย. 2012 เวลา 18:33:16 --- อุสึมากิ    นารุโตะ   ผมว่าไม่มีทาง เป็น โฮคาเงะ แน่

ผมคิดว่า งั้น น่ะ

--- End quote ---
คิดเหมือนกัน
ผมว่า นารูโตะ จะต้องเดินทาง อ่ะ..........ผมเชื่อแบบนั้น
ถามว่า เดินทางไปไหน น่าจะประมาณ จิไรยะ

หน้า: << < (5/7) > >>

Go to full version