Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถ้ามีโฮคาเงะรุ่นที่6 อยากจะให้เป็นใครกันครับ

หน้า: (1/7) > >>

krizalids:

ถ้าเกิดมีการเลือกโฮคาเงะรุ่นที่6 เพื่อนๆอยากให้ใครเป็นครับ มาคิดกันเล่นๆ และเหตุผลสนุกๆกัน  *love*
ส่วนตัวผมคิดว่าเจ้า นารูโตะได้เป็นแน่ๆแต่ก็น่าจะอายุให้มากกว่านี้หน่อย  *attack*โอเคเก่งจริงแต่ความเป็นผู้ใหญ่ยังไม่ค่อยมีจึงน่าจะอีกนานจนมีรุ่นที่6มาก่อน
ตอนนี้ที่คิดเล่นๆน่าจะเป็น นารา ชิกากุ พ๋อของชิกามารุ ที่มีความเป็นผู้นำคนนึง
แล้วเพื่อนๆละครับ คิดว่าเป็นใคร *hoho*

windyzero:

ยามาโตะ *้ั์drinktea*

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

คาคาชิคุง   *้ั์drinktea*   จะได้เป็นอยู่ละ  โดนเพนสะกัดดาวรุ่ง ซะก่อน

kyubi:

คาคาชิ ไง   เกือบได้เป็นแล้วหนิ  *haha* *haha* *haha*
เจ๊แกฟื้นมาก่อนเลยอดเลย *disappoint*

chainoi:

โอโร ครับ กลับตัวมาช่วยโคโนฮะแล้วก็ได้เป็นโฮคาเงะ

หน้า: (1/7) > >>

Go to full version