หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: จุดบอกไบ้ของอ.มาซาชิ เรื่องโทบิคือโอบิโตะ ที่เราไม่ทันสังเกตุ  (อ่าน 13270 ครั้ง)

paemzaa

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *

เครดิต เว้ปบอร์ดนารูโตะนอก

doctoraof

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
ผมว่าอ.แก เริ่มบอกใบ้ตั้งแต่ท้ายเล่ม27อะครับ ที่เป็นตำนานคาคาชิ พอเริ่มภา...ุสลาตัน ก็เห็นโทบิเล่มแรกๆเลย *attack* *attack*

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
คืนนี้มาเชียร์ แมนยู ดีกว่าน้า

AIu_Hatake

• *
คืนนี้มาเชียร์ แมนยู ดีกว่าน้า

บร๊ะ!!!! ผมก็เชียร์แมนยู!! *attack*

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
ผมว่าอ. เขาใบ้ตั้งแต่เปิดเผยเนตรวงแหวนที่ตาซ้ายของคาคาชิแล้วล่ะ (ขำๆเน่อ) *้ั์drinktea*

แต่ก็อย่างที่ว่า อ. แกชอบสับปากกาหลอกให้คนอ่านหลงทาง *haha*

ป.ล. วันนี้ มแนยูเตะ เกือบลืมเลยนะเนี่ย *้ั์drinktea*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

TeyTey

• *
  • นายเต้ย ยืนงงในดงตีน
คิคิ แมน ยู
ข้าคือผู้ที่โกลโรเจอร์เคยกล่าวไว้ "ผู้มีสายเลือดแห่ง .D จะเป็นผู้นำพาไปสู่ยุคสมัยใหม่"  กล่าวโดย มาร์แชล ดี.ทีชHosting Thanks: THAIHOSTWEB.COM

mint1458

• บุคคลทั่วไป

อูมามิ เซนจู่

• *
อยากให้โบทิเป็น เมสซิจริงๆเลย *haha*
...............

podzazad

• *
  • Uchiha Kamikaze Tobi
ปืนผมยิงหงส์ร่วงไปแล้ว ดีใจด้วยนะ คับ ที่ผีคุณได้ RVP ไป เทพจริงๆ

อย่าดูถูกพลังของอุจิวะต่ำไปละเด็กน้อย

paemzaa

• *
กระทู้นี้ ไม่มีไครเชียร์หงส์เหมือนผมเลยแหะ T_T  แพ้อีกแล้ว ต้องยอมอาเซนอลเค้า คมกว่า

• *
ปืนผมยิงหงส์ร่วงไปแล้ว ดีใจด้วยนะ คับ ที่ผีคุณได้ RVP ไป เทพจริงๆ

พึ้งยิงไปสามเม็ต  *hoho* ต้องขอบคุณเค้าจริงๆ เทพมากวันนี้ ตอนจุดโทษพาดผมคิดว่าไปแล้ว  *disappoint*

เชียร์แทบตาย  *shock* กองแช่งเยอะมาก  *glad*

แต่สุดท้าย เราก็ชนะ  *cheers*

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
ไอ้เรากำลังจะด่าโรบินว่าทำตัวเป็นพี่อาร์ตรุ่นสอง ที่ไหนได้ แฮตทริคตบปากเลย *dead*

Robin the PERSIUS!!

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

• *
แมนยู แมนยู  *love* *love*

ถ้าเป็นแบบนี้ได้ตลอดก็คงดี  *cheers* *cheers* แชมป์ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ  *้ั์cool*

LM

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
ขอบอกว่าของเค้าดีจริง อเซนอล ไม่น่าปล่อยมาเลย กองหน้า โดยกำเนิด คมเวอร์ *number1*

แต่ทำไมมันยิงลูกโทษ ไม่เข้า ฟระ *damage*

แอบมาดู

• *
เริ่มปูทางว่า รินคือคนรักของโอบิโต๊ะ สรุปรินตายไป โอบิโต๊ะสูญเสียคนรักเกิดการเกลียดสงครามระหว่างแค้น ต้องการให้โลกสงบสุขด้วยคาถาลวง เข้าทางของคนที่อยู่เบื้องหลังเรื่องนี้ทั้งหมด....