หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: เฉลยคำตอบ เกมส์เซียนนารูโตะ ประจำสัปดาห์ที่ 7.5 (special)  (อ่าน 6754 ครั้ง)

sattkon

• พลโท / โจนิน
  • *
  • UchiHa sattkon
คำตอบคือ ตอนที่ 599 ครับ  *number1*

อ้างอิงโดย Naruto ตอนที่ 599

คำถามเมื่อสัปดาห์ที่ 7.5(special)
http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=4429.0

กติกาพิเศษ
1.ผู้ที่ตอบถูกเลือนขั้นทันที
2.ไม่มีการหักคะแนนเมื่อตอบผิดสำหรับกระทู้นี้

3 ผู้กล้าที่ตอบถูกและได้เลือนขั้น ได้แก่.....

@ท่าน IzAGolF   *number1*  (เกะนิน)
@ท่าน heavenboyxi   *้ั์post2*  (เกะนิน)
@ท่าน chinjung  *great*  (เกะนิน)

ขอแสดงความดีใจให้กับ 3 ท่านนี้ด้วยครับ  *great*

*้ั์post2*ประกาศ ยศนินจาของผู้เข้าแข่งขัน
>>>> http://www.sritown.com/forum/index.php?topic=3906.0

โปรดติดตาม เกมเซียน นารูโตะ(special)ให้ดีๆนะครับ  *้ั์respect*
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ศ. 31 ส.ค. 2012 เวลา 00:29:12 โดย sattkon »

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

krizalids

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
Re: เฉลยคำตอบ เกมส์เซียนนารูโตะ ประจำสัปดาห์ที่ 7.5 (special)
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 10:32:19 »
อย่างผมไม่ต้องตอบถูกแล้วล่ะ ฮร่าๆๆ เพราะว่าไอดีเยอะจัด

อ้าวทำไมละครับลืมพาสเหรอ อิอิ
หาเรื่องหรา

iTheStore

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • คู่ชีวิต กับ คู่นอนมันต่างกัน ...
Re: เฉลยคำตอบ เกมส์เซียนนารูโตะ ประจำสัปดาห์ที่ 7.5 (special)
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 10:33:16 »
 *haha* ตอบผิด จะโดนลบคะแนนมั๊ยเนี่ย
จ่งเชื่อหมั้นและอยู่กับทิฐิของตนเองต่อไปเถอะ บูชาชาบูข้ามีนามว่า โซโจโบ ราชาเทนงูเรื่องมีสาระตูไม่สน..สนแค่เรื่องไร้สาระ ฮ่าๆ

sattkon

• *
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 12:05:56 »
*haha* ตอบผิด จะโดนลบคะแนนมั๊ยเนี่ย

special ไม่มีการหักคะแนนครับ   *้ั์drinktea*

*้ั์shock2* โดนไก่ อาจารย์ จิก ..... *glad*

IzAGolF

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • เรื่อยๆเดี๋ยวก็เปื่อย
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 13:33:59 »
ท่านsattkon  ครับ  ทำไม  ผมไม่ได้คะแนนล่ะ ครับ   ผมตอบผิดหลักหรอครับ
ออกทะเลไม่เป็น  เป็นแต่ออกนอกโลก

sattkon

• *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤ. 30 ส.ค. 2012 เวลา 21:07:36 »
ท่านsattkon  ครับ  ทำไม  ผมไม่ได้คะแนนล่ะ ครับ   ผมตอบผิดหลักหรอครับ

*้ั์shock2* *้ั์shock2* *้ั์shock2*

พลาดแล้วเรา

ขอโทษด้วยนะครับบบ  *glad* *glad* *glad*

ปล.ถ้าผิดพลาดเรื่องคะแนน หรือสงสัยร้องเรียนได้เลยนะครับ *dead*

IzAGolF

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
  • เรื่อยๆเดี๋ยวก็เปื่อย
ขอบคุณครับ   *้ั์respect* *้ั์respect*
ออกทะเลไม่เป็น  เป็นแต่ออกนอกโลก