หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: สรุป มินาโตะได้เป็นโฮคาเงะตอนไหน  (อ่าน 29691 ครั้ง)

nakin

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
Re: สรุป มินาโตะได้เป็นโฮคาเงะตอนไหน
« ตอบกลับ #30 เมื่อ: ส. 01 ก.ย. 2012 เวลา 17:20:22 »
มะจ๊ายยยย เป็นดาราดังนะ ที่แส ดง เรื่อง face off สลับหน้าล่าล้างนรก

O

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
Re: สรุป มินาโตะได้เป็นโฮคาเงะตอนไหน
« ตอบกลับ #31 เมื่อ: ส. 01 ก.ย. 2012 เวลา 17:23:49 »
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: ส. 01 ก.ย. 2012 เวลา 17:25:58 โดย O »

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

Num

• *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #32 เมื่อ: ส. 01 ก.ย. 2012 เวลา 17:38:46 »
ถึงมันจะดูฮา แต่อีกด้านมันก็ไม่เหมาะสมน่ะ พวกคำหยาบหรือสัญลักษณ์ที่บ่งบอกว่าหยาบคายน่ะ

เอาออกน่ะดีแล้ว รูปฮาๆมีอีกเยอะ *้ั์drinktea*

แล้วลายเซนต์ผลไม้ผมละป๋า พอจะผ่านมั๊ยยย

*haha* *haha* *haha*

ปล.  ไม่ดีม้างงงงงง ครับพี่   ขอให้เปลี่ยนก่อนสาว ๆ จะอ่านครับ *hoho*
ไม่ทันแล้ว อ่านไปแล้ว *shock*
*disappoint*
ให้ทาย เฮอร์ไมโอนี่ โดนใครสิง *haha*
มิสเตอร์บีนเหรอ *haha* *haha*
นิโคลัส เคสสสสสสสสสสสสส ทำหน้า ประชดชัย
อืมมมมมมมมมมม

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

nakin

• *
« ตอบกลับ #33 เมื่อ: ส. 01 ก.ย. 2012 เวลา 17:44:07 »
ถึงมันจะดูฮา แต่อีกด้านมันก็ไม่เหมาะสมน่ะ พวกคำหยาบหรือสัญลักษณ์ที่บ่งบอกว่าหยาบคายน่ะ

เอาออกน่ะดีแล้ว รูปฮาๆมีอีกเยอะ *้ั์drinktea*

แล้วลายเซนต์ผลไม้ผมละป๋า พอจะผ่านมั๊ยยย

*haha* *haha* *haha*

ปล.  ไม่ดีม้างงงงงง ครับพี่   ขอให้เปลี่ยนก่อนสาว ๆ จะอ่านครับ *hoho*
ไม่ทันแล้ว อ่านไปแล้ว *shock*
ให้ทาย เฮอร์ไมโอนี่ โดนใครสิง *haha*
มิสเตอร์บีนเหรอ *haha* *haha*
นิโคลัส เคสสสสสสสสสสสสส ทำหน้า ประชดชัย
อืมมมมมมมมมมม

ถะถ ถูกต้องง *number1*

gedomazo

• *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
« ตอบกลับ #34 เมื่อ: ส. 01 ก.ย. 2012 เวลา 19:12:41 »
สรุปคือ จารย์ผิดเอง 555

TeyTey

• *
  • นายเต้ย ยืนงงในดงตีน
« ตอบกลับ #35 เมื่อ: ส. 01 ก.ย. 2012 เวลา 19:50:27 »
ข้าคือผู้ที่โกลโรเจอร์เคยกล่าวไว้ "ผู้มีสายเลือดแห่ง .D จะเป็นผู้นำพาไปสู่ยุคสมัยใหม่"  กล่าวโดย มาร์แชล ดี.ทีชHosting Thanks: THAIHOSTWEB.COM

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #36 เมื่อ: อา. 02 ก.ย. 2012 เวลา 00:40:47 »
ถ้าพูดถึงเรื่องความผิดพลาด ก็ นี่เลย *bath2*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Law Freedom

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: อา. 02 ก.ย. 2012 เวลา 10:26:44 »

ลองดูตอนนี้ครับ
มินาโตะจึงต้องมาช้วยด้วย ถ้าผิดพลาดไงก็ขออภัยด้วยนะครับ (มือไหม่)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: อา. 02 ก.ย. 2012 เวลา 10:29:43 โดย Law Freedom »

Zigmund

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #38 เมื่อ: อา. 02 ก.ย. 2012 เวลา 10:33:43 »
อ้าว กระทู้นี้ยังไม่ตกอีกรึ  *haha* *haha*

ผมขอยืมรูปของคุณ อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู มาปิดกระทู้ละกัน

สรุปอาจารย์แกพลาดเองครับ