หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: อันนี้อาจจะไม่ตาม กระแส โทบิ  (อ่าน 9170 ครั้ง)

dekton89

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
อันนี้อาจจะไม่ตาม กระแส โทบิ
« เมื่อ: ศ. 31 ส.ค. 2012 เวลา 20:16:38 »
คือผมอยากให้อ่านตอนที่ 512 ดีๆ คือ ใครๆก็บอกว่า โฮคาเงะ รุ่นที่ 1 ตายไปแล้วแต่ตอนที่ 512 โทบิมันบอกว่า

ใช่แล้วมันยังมีชีวิต โฮคาเงะรุ่นที่ 1 ฮาราชิมา เซ็นจู และ ไอคาบูโตะ มันเคยบอกว่ามันสามารถทำให้ เซตซึ แข็งแกร่งได้

ไม่แน่ว่า คาบูโตะ จะเป็นคนทำ เซตซึที่แข็งแกร่ง ออกมาเป็น โอบิโตะ ตอนนี้ก็ได้

อาจมั่วไปมาก หน่อย ฮ๋าๆ แต่ก็ อยากแสดงความคิดเห็นเหมือนกันคับ

KiraKylinTy

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ไม่ว่าจะมีอุปสรรคแค้ไหน!เราก็จะฝ่าไป!
Re: อันนี้อาจจะไม่ตาม กระแส โทบิ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ศ. 31 ส.ค. 2012 เวลา 20:30:58 »
........................................ *unbear* *unbear*
อีกไม่นาน...พวกเราจะรวมตัวกัน!สู้มาดาระ!!

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• *
  • Die!! B*tch!!
Re: อันนี้อาจจะไม่ตาม กระแส โทบิ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ศ. 31 ส.ค. 2012 เวลา 20:39:26 »
ก็ใช่ครับ  ที่มีชีวิตนั่นก็หมายถึง  เซลล์ของรุ่น 1 ที่มันเพาะเลี้ยงไว้อะครับ   ถือเป็นสิ่งมีชีวิตอย่างหนึ่ง

ไม่ได้หมายความว่ารุ่น 1 ยังไม่ตาย  ตัวจริงตายไปแล้ว  โดนดูด ปิดผนึกซากอสูร ไปแล้ว ไปลับ กลับไม่ได้ หลับไม่ตื่น ฟิ้นไม่มี หนีไม่พ้น  *rip*

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•

Zigmund

• บุคคลทั่วไป
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ส. 01 ก.ย. 2012 เวลา 03:34:28 »
ไม่รู้หละ แต่ผมเชียร์ให้รุ่น1 ฟื้นอีกครั้ง อยากเห็นมาดาระบวกกับรุ่น1  *attack* *attack*

LM

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: ส. 01 ก.ย. 2012 เวลา 12:50:21 »
ในตอนนี้ ไครจะสู้กับมาดาระได้ ละครับ

ผมยังมองไม่เห็นวิธี หรือ ไคร ที่จะสามารถเอาชนะมาดาระได้เลย *dead*

นอกจากมันจะ ยอมตายเอง

อาจจะพูด ยุคนี้มันไม่ใช่ของฉันแล้วฉันเบื่อหน่าย สงครามเต็มที อยากตายอย่างสงบ แล้วจิ้มหัวเกะ จึ๊กๆ อะ มีงเอาพลังกุไปเกรียน ต่อ แทนกุที กุเหนื่อย *haha*

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• *
  • Die!! B*tch!!
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: ส. 01 ก.ย. 2012 เวลา 13:02:13 »
ในตอนนี้ ไครจะสู้กับมาดาระได้ ละครับ

ผมยังมองไม่เห็นวิธี หรือ ไคร ที่จะสามารถเอาชนะมาดาระได้เลย *dead*

อาจจะพูด ยุคนี้มันไม่ใช่ของฉันแล้วฉันเบื่อหน่าย สงครามเต็มที อยากตายอย่างสงบ แล้วจิ้มหัวเกะ จึ๊กๆ อะ มีงเอาพลังกุไปเกรียน ต่อ แทนกุที กุเหนื่อย *haha*

*haha* *haha* *haha*  ผมก็ว่าแบบนั้นนะ

'จารย์ เขาก็ให้สัมภาษณ์ บอกว่า มาดาระ ไม่มีจุดอ่อนเลยนะ วิธีจัดการแบบใหนให้รอดู

ผมก็เดาว่า  เอาดราม่าหนักๆไปสู้  หรือ ไม่ก็  เหล่าคาเงะ โชว์อภิมหาพลัง เจตจำนงอันแรงกล้า   ถึงจะสู้ไม่ได้  แต่ก็ทำให้มาดาระ ยอมรับ จนยอมจากไปแต่โดยดี   *haha* *haha* *haha*

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: ส. 01 ก.ย. 2012 เวลา 13:06:17 »

เดื่ยว นารุโตะ โชว์เอง

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: ส. 01 ก.ย. 2012 เวลา 16:17:16 »
เดี๋ยวคงได้เห็นป้าซึนาเดะใช้คาถาไม้ในตำนาน ไม้สักทองสู้กับมาดาระ *้ั์cool*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

มองดากดำ

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: ส. 01 ก.ย. 2012 เวลา 21:45:18 »
ซึนาเดะ เปิดนมให้ มาดาระดู  มาดาระไม่เคยเห็นนม ช็อคตายทันที  *nude*

H_A_Y

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: ส. 01 ก.ย. 2012 เวลา 22:10:35 »
ไม่รู้หละ แต่ผมเชียร์ให้รุ่น1 ฟื้นอีกครั้ง อยากเห็นมาดาระบวกกับรุ่น1  *attack* *attack*
เหมือนกันเลย บวกกัน ชอบๆ
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

H_A_Y

• *
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: ส. 01 ก.ย. 2012 เวลา 22:18:21 »
อยากให้อนาคตมีการปลดผนึกของคาถาผนึกซากอสูรซักที

ทีไหนั่นมันยังหาวิธีเอากิน คิน ออกมาไม่ได้ แต่ว่ากินเข้าไปปั๊บ จะอธิบายยังไง
_E_V_
H_A_Y
HEAVY

LM

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: อา. 02 ก.ย. 2012 เวลา 01:40:37 »
นารุโตะ จะชนะ มาดาระได้ ก็ต่อเมื่อ เป็นเซียน6วิถี คนที่4..นั่นแหละ *disappoint*

พลังสัตว์หาง 1-9 จะพูดว่าตอนนี้มีแล้ว ก็ว่าได้
พลังของเซนจู ก็มีแล้ว เป็นอุซึมากิ
ขาดแต่ พลังเนตรวงแหวน *haha*

เกะ ยกเนตรให้โตะ เมื่อไร โตะ คงไร้เทียมทาน มาดาระ ก็ ต้องยอมแหละครับ

แล้วมันจะเป็นไปได้มั้ยหว่า *shock*