หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: โอบิโตะ......เซงเป็ด รอดูย้อนกันอีกยาว... อ. ครับต้องชี้แจงอย่างด่วน...  (อ่าน 30931 ครั้ง)

Pop_เซียนซกมก

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
โอบิโตะ จริงๆ..หรือนี้ ที่อ่านมาอ่านเพื่ออะไร?...[สุดท้ายโดนตัวเองกับข้อมูลหลอกเอาหรือนี้...เซงเป็ด อ. คงไมได้หลอก หรอกม่างคนคิดเหตุผลกันไปเอง...เซงโว้ย เสียเวลาเสียเงินซื้อกาตูนมรึงมาดูไอจวยยย....ขึ้นทิ้งแมร่งหมดอะ] รอดูมันย้อนสักหน่อย หมดค่าสักทีนารูโตะ...อ่านวัน วันพวีส คุ้มกว่าอีก...

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

gedomazo

• *
  • พ่อหนุ่มอุจิวะ..เหอะๆ
เซงเลยอ่ะสิ 55

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
โอบิโตะ จริงๆ..หรือนี้ ที่อ่านมาอ่านเพื่ออะไร?...[สุดท้ายโดนตัวเองกับข้อมูลหลอกเอาหรือนี้...เซงเป็ด อ. คงไมได้หลอก หรอกม่างคนคิดเหตุผลกันไปเอง...เซงโว้ย เสียเวลาเสียเงินซื้อกาตูนมรึงมาดูไอจวยยย....ขึ้นทิ้งแมร่งหมดอะ] รอดูมันย้อนสักหน่อย หมดค่าสักทีนารูโตะ...อ่านวัน วันพวีส คุ้มกว่าอีก...
ผมเชื่อคำพูดท่านอยู่อย่างเดียว คือ หักกกกกกกกก มุมมมมมมมมมมมมากกกกกกกกก  *rip* *rip* *rip*

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• *
  • Die!! B*tch!!
เพื่อนที่ญี่ปุ่นบอกถูกรึเปล่า?   .........แล้วตกลง จะเผา  หรือ จะทิ้ง  หึๆๆๆๆๆ

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•

dewlamonet

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
 *dontknow* ไม่มีใครหลอกใครหรอกครับ มีแต่พวกคึุณทั้งหลายหลอกตัวเอง จินตนาการไปเอง 

Jaychou

• *
สรุปหนังสืออะครับ ว่ายังไงหนังสืออะ

gedomazo

• *
ไม่อยากให้เป็นเลยยยย 55

• *
ผมยังโดนเพื่อนหลอกเลย....เพื่อนมันบอก ไม่ใช้ อิซึนะ ชิซุย ฟุงะคุ ไม่ใช้ โอบิโตะ แต่..อ่านอาจารย์เขาจะหักมุมสุด... ด่ามันอยู่เนีย -*- บอกไม่ใช้โอบิโตะ แต่ ตอน 599.. คือใคร -*-

แมร่งบอกไม่อยากบอกความจริงบอกไปจะมันอะไร....[ มันดิสัสก็หน้ากรูแหกเต็มๆนี้ไงในบอร์ด Sritown ผมตอบไปแบบนั้นละ ผมเเลยฝากบอกกลับไปว่ากรูจะเอาทิ้งให้หมด..พร้อมกลับไปอ่านวันพรีสแทน จบการพูดคุย ]
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พ. 29 ส.ค. 2012 เวลา 20:09:28 โดย Pop_เซียนซกมก »

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

Jaychou

• *
หนังสือมีคนรับไปยังครับ ถ้ายังไม่มีคนส่งเมลไปรับกรุณาบอดกด้วยนะครับ ขอบคุณมากครับ

ChocoboGPz

• *
คนนี้หรืือป่าว ที่บอกเป็นโอบิโตะ จะเผาหนังสือ = =

beforu

• มนุษย์เงือก / จูนิน
  • *
ผิดคาดว่ะครับ  *disappoint*

O

• *
  • อะไร ๆ ก็เกิดขึ้นได้ถ้ามี M.U.G.E.N
ผมยังโดนเพื่อนหลอกเลย....เพื่อนมันบอก ไม่ใช้ อิซึนะ ชิซุย ฟุงะคุ ไม่ใช้ โอบิโตะ แต่..อ่านอาจารย์เขาจะหักมุมสุด... ด่ามันอยู่เนีย -*- บอกไม่ใช้โอบิโตะ แต่ ตอน 599.. คือใคร -*-

แมร่งบอกไม่อยากบอกความจริงบอกไปจะมันอะไร....[ มันดิสัสก็หน้ากรูแหกเต็มๆนี้ไงในบอร์ด Sritown ผมตอบไปแบบนั้นละ ผมเเลยฝากบอกกลับไปว่ากรูจะเอาทิ้งให้หมด..พร้อมกลับไปอ่านวันพรีสแทน จบการพูดคุย ]

เรื่องง่าย ๆ   รอตอน 600 ครับพี่ แล้วจะตัดสินได้จริง ๆ เพราะดูเหมือนว่า โทบิยังไม่ได้พูดอะไรเลย แต่คาคาชิ ตะหากที่ทักว่าเป็นโอบิโตะ     ถ้าโทบิไม่ยอมรับว่าเป็นโอบิโตะเราก็ยังไม่แน่ใจ (แต่ให้ความเชื่อมั่น 80% ว่าเป็นโทบิ)
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พ. 29 ส.ค. 2012 เวลา 20:26:00 โดย O »

ฉันน่ะเป็นคนอ่อนแอ  แต่เมื่อฉันผจญภัย ฉันจะต้องแข็งแกร่งขึ้นเพื่อเอาชนะด้านมืดของตัวฉันอีกคนให้ได้

kampagank

• *
ใครมาช่วยโอบิโตะตอนโดนหินทับว่ะ

• *
มาแน่คำถามมาแน่ๆ.... ใครช่วย โอบิโตะ ระหว่าง ริน อิทาจิ มาดาระ อิซึนะ ดันโซ หรือคนอื่นๆ... คำถามนี้ พอๆไอโทบิ เลย -*-  *disappoint*
ได้ย้อนกันยาวอะ คราวนี้...ยาวไปยัน สมัยสู้กับรุ่น 4 ตอนเรียก 9 หางมาอีก

มีบางคนแอบคิดนะ ร่าง โอบิโตะ แต่จิตใจคือ มาดาระ ไม่ก็ อิซึนะ หรือเป็นใครไปหรือเปล่าโดยใช้วิชา ย้ายร่างนั้นเอง.. มีคนแอบกระซิบมาซะงั้น จะจริงหรอ รอดูตอน 600-602 ดีกว่า

รอดู....หน่อยก็ดี ก่อนจะจัดการกับบหนังสือ ทั้งหมด
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พ. 29 ส.ค. 2012 เวลา 20:30:38 โดย Pop_เซียนซกมก »

gedomazo

• *
มาแน่คำถามมาแน่ๆ.... ใครช่วย โอบิโตะ ระหว่าง ริน อิทาจิ มาดาระ อิซึนะ ดันโซ หรือคนอื่นๆ... คำถามนี้ พอๆไอโทบิ เลย -*-  *disappoint*
ได้ย้อนกันยาวอะ คราวนี้...ยาวไปยัน สมัยสู้กับรุ่น 4 ตอนเรียก 9 หางมาอีก

มีบางคนแอบคิดนะ ร่าง โอบิโตะ แต่จิตใจคือ มาดาระ ไม่ก็ อิซึนะ หรือเป็นใครไปหรือเปล่า มีคนแอบกระซิบมาซะงั้น จะจริงหรอ รอดูตอน 600-602 ดีกว่า

รอดู....หน่อยก็ดี ก่อนจะจัดการกับบหนังสือ ทั้งหมด

คงจะมาดาระอ่ะ 55