Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

มาช่วยกันกันคิดทีครับเรื่องช่วงเวลาต่างๆ

หน้า: << < (6/16) > >>

chainoi:

ถ้าเรื่องโทบิ มอบเนตรให้ นางาโตะเปนเรื่องจิงก็แสดงว่า มันไม่มีทางเป็น โอบิโตะ แน่นอนครับ ยกเว้นว่า
มันเป็นวิญญาณย้ายร่างเหมือน โอโรชิมารุ คือตอนที่มอบเนตรให้ นางาโตะยังอาศัย ร่างคนอื่นอยู่ แล้วมาอาศัยร่าง โอบิโตะทีหลัง

TeyTey:

*great*

kyo:

อยากอ่าน data book แล้งสิ มันสำคัญนะช่วงเวลาเนี่ย ใครหามาได้เอามาทีครับ

Uchiha Mei:

data book คือไรอ่ะคะ ผู้รู้ตอบให้หน่อยจิ

nakin:

--- อ้างจาก: Uchiha Mei ที่ ศ. 24 ส.ค. 2012 เวลา 19:07:54 ---data book คือไรอ่ะคะ ผู้รู้ตอบให้หน่อยจิ

--- End quote ---
เห็นเขาว่า มันเป็นหนังสือบอกประวัติ และอายุตัวละครนารูโตะคร้าา มีทุกคนแม้แต่ลุงขายราเม็ง (น่าจะสำคัญจิง)

ถ้าเฉลยออกมาว่า ลุงขายราเม็งเป็นโทบินี่ ผมจะหัวโขกกำแพงหนักๆเลยบ *shock*

หน้า: << < (6/16) > >>

Go to full version