หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: นารุโตะใกล้จบแล้ว วันพีชเองก็เริ่มใกล้จะถึงเกาะสุดท้ายแล้วอะ จะมีเรื่องไหนให้ติดตามอีกไหมอะคัฟ  (อ่าน 4031 ครั้ง)

fonfang2

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
การ์ตูนตอนนี้เรื่องน่าสนใจทั้งหมดกำลังทยอยกันจบแล้วอะ

วันพีชเอ้ย นารุโตะเอ้ย บลีชเองก็จะจบอยู่แล้ว

จะมีการ์ตูนอะไรน่าสนใจอีกไหมอะคัฟเนี่ย รีบอนก็ขี้เกียจดูอะ ไม่ค่อยรู้เรื่องแล้วอะ

หรือจะกลับไปดูเซนเซย่ากัน 555 *haha* *haha*

stepartlnw

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
โอ้วันพีชใกล้จะจบก็ดีสิ ผมว่ามันอยู่ประมาณ ครึ่งเรื่องเองมั้งครับเพราะพึ่งจะมาโลกใหม่ ยังไม่เห็นจักรพรรดิ์ทั้ง4 คนเลย เรื่องพลังด้วย

แล้วยังไม่นับพวกตอนย้อนอดีตอีก ผมว่า พอผมมีลูกแล้วอาจจะจบตอนนั้นก็ได้นะครับ  *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
โอ้วันพีชใกล้จะจบก็ดีสิ ผมว่ามันอยู่ประมาณ ครึ่งเรื่องเองมั้งครับเพราะพึ่งจะมาโลกใหม่ ยังไม่เห็นจักรพรรดิ์ทั้ง4 คนเลย เรื่องพลังด้วย

แล้วยังไม่นับพวกตอนย้อนอดีตอีก ผมว่า พอผมมีลูกแล้วอาจจะจบตอนนั้นก็ได้นะครับ  *haha* *haha* *haha* *haha* *haha* *haha*
ตามนั้นเลย คับ ทั้งดราก้อนเอย ฝีมือของพวก รัฐบาลโลกเอย อีกนานคับก่าจะจบ
แฟรี่เทล ไงคับ สนุกเหมือนกันนะ

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ