Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถ้ายังไม่ใช่โอบิโตะ.....

หน้า: << < (13/27) > >>

krit_d.k.t2:

โทบิ คือ อุจิวะ คางามิ

กับ อุจิวะ ชิซุย  *love*

ผมว่าสองคนนี้อาจเป็น พี่ชายของโอบิโตะก็ได้นะ  *attack* *attack* *attack* *attack* *attack* *attack* *attack* *attack* *attack* *attack* *attack* *attack* *attack* *attack* *attack* *attack*

ประชาชนธรรมดา:

--- อ้างจาก: TeyTey ที่ พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 16:35:19 ---
--- อ้างจาก: ประชาชนธรรมดา ที่ พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 22:48:04 ---มาถึงขั้นนี้แล้ว ถ้าโทบิยังไม่ใช่โอบิโตะอีก คงเป็นการ์ตูนที่คบไม่ได้เอาเสียเลย อาจารย์อุตส่าปูเนื้อเรื่องมาเสียขนาดนี้แล้ว แล้วมาหักดิบ ผมว่ามันไม่ใช่สไตล์ของการตูนเรื่องนี้นะ หรือคุณว่าไง...

--- End quote ---
แล้วคุณรู้ความจริง 100% ยังอะ (แค่อยากบอก)

ผมไม่รู้ครับ ว่าแต่คุณอยากรู้ไปทำไมหรอว่าผมรู้ร้อยเปอร์เซนหรือปล่าว ผมว่ามันไม่เกี่ยวกับหัวข้อที่ผมตั้งเลยนะ

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้:

ผมละโคธร งง เลยอ่ะ ถ้าเป็น โอบิโตะแล้วมันหักมุมตรงไหนกันละเนีย *disappoint*

โอบิโตะเนีย เค้าปูเรื่องมาตั้งแต่ นารุโตะ ยังเด็กแล้ว ผมละเชื่อเค้าเลยจริงๆ โอ๊ยๆๆๆๆๆ

หลายคนแหละคิดแบบนี้ ว่าถ้าเป็น โอบิโตะ อ.จ หักมุม หักกันยังไง ตรงไหน

ตั้งแต่งแลกแล้ว เรื่องมันก็ดำเนีนมาแบบนี้ ชี้มาที่ โอบิโตะ แต่ดันไปคิดมากกันเอาเอง

ไหนจะตั้งแต่นารุโตะเด็กๆ คาคาชิสอน มีแต่เรื่องราวของโอบิโตะ

ย้อนอดีต ความเป็นมาของ คาคาชิ กับ โอบิโตะ เค้าชงมาแล้วตั้งแต่สองปีก่อน ไหนจะลักษณะโทบิ วิชาเนตค้ายของ คาคาชิ

แต่ดันทิฐิกันเอง  *disappoint*

TeyTey:

--- อ้างจาก: ประชาชนธรรมดา ที่ พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 22:23:49 ---
--- อ้างจาก: TeyTey ที่ พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 16:35:19 ---
--- อ้างจาก: ประชาชนธรรมดา ที่ พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 22:48:04 ---มาถึงขั้นนี้แล้ว ถ้าโทบิยังไม่ใช่โอบิโตะอีก คงเป็นการ์ตูนที่คบไม่ได้เอาเสียเลย อาจารย์อุตส่าปูเนื้อเรื่องมาเสียขนาดนี้แล้ว แล้วมาหักดิบ ผมว่ามันไม่ใช่สไตล์ของการตูนเรื่องนี้นะ หรือคุณว่าไง...

แล้วคุณรู้ความจริง 100% ยังอะ (แค่อยากบอก)

ผมไม่รู้ครับ ว่าแต่คุณอยากรู้ไปทำไมหรอว่าผมรู้ร้อยเปอร์เซนหรือปล่าว ผมว่ามันไม่เกี่ยวกับหัวข้อที่ผมตั้งเลยนะ

คุณบอกมาว่า ถ้าโทบิยังไม่ใช่โอบิโตะอีกคงเป็นการ์ตูนที่คบไม่ได้เอาเสียเลย แล้วถ้ามันไม่ใช่ละ คุณก็ลองกลับไปอ่านสิว่า มันจะเป็นโฮบิโตะตัวจริงไหม เช่น อายุ  (ย้ำตัวจริง)

kyubi:

จัดมาแรงๆเลยคับ เดี๋ยวเฉลยก่อนต่อไปไม่มีเรื่องให้มาโต้กันอีกนะ *haha* *haha* *haha*

หน้า: << < (13/27) > >>

Go to full version