Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถ้ายังไม่ใช่โอบิโตะ.....

หน้า: << < (27/27)

witthawat7:

อาจจะเงิบกันเปนแถวล่ะคัฟ งานนี้ *shock* *shock* *shock*

ประชาชนธรรมดา:

พรุ่งนี้จะได้รู้รึปล่าวนะว่าคุณโทบินั้น  เป็นใคร

Itachi:

อันนี้เป็นความคิดของผมเองนะคับว่า อาจจะเป็นดันโซ ก็ได้ (ดันโซที่ตายอาจเป็นร่างโคลน) ดูจากลักษณะท่าทาง อายุ ทรงผม ใส่หน้ากากปิดตาข้างซ้าย เนตรวงแหวนที่ไม่สามารถกลับเป็นตาปกติได้ อยู่ในยุคตอนรุ่น4ยังมีชีวิตอยู่ รู็ข้อมูลของตระกูลอุจิวะ   อีกอย่างดันโซเองก็รู้เรื่องที่คาคาชิได้เนตรวงแหวนมาจากโอบิโตะ และยังรู้ถึงว่าคาคาชิสามารถใช้เนตรวงแหวนได้ขนาดไหน เพราะดันโซก็เป็นถึงนินจาระดับผู้ใหญ่ข้อมูลแค่นี้ไม่น่าจะเป็นเรื่องยาก

Zigmund:

--- อ้างจาก: Itachi ที่ อ. 28 ส.ค. 2012 เวลา 23:03:08 ---อันนี้เป็นความคิดของผมเองนะคับว่า อาจจะเป็นดันโซ ก็ได้ (ดันโซที่ตายอาจเป็นร่างโคลน) ดูจากลักษณะท่าทาง อายุ ทรงผม ใส่หน้ากากปิดตาข้างซ้าย เนตรวงแหวนที่ไม่สามารถกลับเป็นตาปกติได้ อยู่ในยุคตอนรุ่น4ยังมีชีวิตอยู่ รู็ข้อมูลของตระกูลอุจิวะ   อีกอย่างดันโซเองก็รู้เรื่องที่คาคาชิได้เนตรวงแหวนมาจากโอบิโตะ และยังรู้ถึงว่าคาคาชิสามารถใช้เนตรวงแหวนได้ขนาดไหน เพราะดันโซก็เป็นถึงนินจาระดับผู้ใหญ่ข้อมูลแค่นี้ไม่น่าจะเป็นเรื่องยาก

--- End quote ---

เอ่อ คุณต้องเข้าใจก่อนนะครับว่าตัวละครทุกตัวใช่ว่าจะมีร่างโคลนได้

แล้วถ้าเป็นอย่างที่คุณบอกจริง...

1. ร่างโคลนใช้อิซานางิ + มีเนตรชิซุย แถมยังใช้คาถาเชิญได้ !?

2. โทบิเตือนให้ซาสึเกะหลบจากร่างโคลนของตัวเอง

3. ร่างโคลนย้อนอดีตให้ฟัง !?

4. โทบิทักร่างโคลนของตัวเองว่า " ไม่ได้เจอกันนานเลยนะ "

5. ร่างโคลนพยายามจะฆ่าร่างต้นของตัวเอง !!?

เป็นข้อมูลประกอบในการตัดสินใจนะ  *dead* *dead*

หน้า: << < (27/27)

Go to full version