Manga Zone > Naruto TH นารุโตะ นินจาคาถาโอ้โฮเฮะ แปลไทย

ถ้ายังไม่ใช่โอบิโตะ.....

หน้า: (1/27) > >>

ประชาชนธรรมดา:

มาถึงขั้นนี้แล้ว ถ้าโทบิยังไม่ใช่โอบิโตะอีก คงเป็นการ์ตูนที่คบไม่ได้เอาเสียเลย อาจารย์อุตส่าปูเนื้อเรื่องมาเสียขนาดนี้แล้ว แล้วมาหักดิบ ผมว่ามันไม่ใช่สไตล์ของการตูนเรื่องนี้นะ หรือคุณว่าไง...

windyzero:

ความเป็นไปไม่ได้คือความเป็นไปได้ *้ั์drinktea*

Zigmund:

ประโยคมันบอกมาชัดเจนแล้วครับ ถ้าโทบิใช้คามุยอย่างเดียว อันนี้ผมยังพอจะแถต่อได้ว่าไม่ใช่โอบิโตะ แต่จากที่มันพูดว่า " พลังที่ถูกยืมไป " ประโยคนี้ทำให้แถต่อยากครับ

แต่ผมก็ยังให้โทบิไม่ใช่โอบิโตะอีก 10% เพราะการ์ตูนส่วนมาก เวลาจะเฉลยความลับสำคัญๆแบบนี้

คนเขียนจะไม่แย้มทีละนิดๆให้เรารู้แบบนี้ครับเพราะจะทำให้ความตื่นเต้นตอนเปิดเผยลดลงไป

มันต้องเป็นลักษณะแบบ จู่ๆก็ถอดหน้ากากเลย และคนอ่านต้องเดาไม่ได้ด้วย (ข้อมูลที่ใช้ตัดสินใจมีเท่ากันทุกตัวละคร) 

มันแปลกๆ เหมือนคนเขียนกำลังจะหลอกอะไรเรา ผมก็ยังเชื่อว่ายังมีความเป็นไปได้เพียงเล็กน้อยที่มันจะไม่ใช่โอบิโตะ

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู:

ยังแถได้ว่า  คาคาชิ แกไม่ใช่คนตระกูลอุจิวะไง   แค่คนที่ยืมพลังจากตระกูลไป ไรงี้

ถ้ามันพูดว่า  พลังที่ยืมไปจากชั้น  ก็ว่าไปอย่าง

มองดากดำ:

อย่าคิดเอง เออเองสิครับท่าน เขายังไม่เฉยเลย  *haha*

หน้า: (1/27) > >>

Go to full version