หน้าแรก Sritown.com

ผู้เขียน หัวข้อ: ถึง ท่าน Pop เซียนซกมก  (อ่าน 54963 ครั้ง)

Num

• CP9 / นินจาแพทย์
  • *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
ถึง ท่าน Pop เซียนซกมก
« เมื่อ: พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 22:01:21 »
เอ่อ ตอนแรกผมยังพอรับได้นะครับ แต่หลังๆ ท่านนี่ชัก........     เที่ยวสปอยไปทั่วว่าโทบิเป็นอุจิวะ แต่ให้เดาเอาเองไม่ใช่เป็นโอบิโตะ โทบิเป็นใครทุกคนต้องอึ้ง นาๆ
ผมว่าหยุดเถอะครับ หากท่านไม่บอกก้ ไม่ควรมาบอกตั้งแต่แรกแล้ว อ้างว่าเพื่อนอยู่ญี่ปุ่นรู้แล้ว  ที่ญี่ปุ่นเค้าเฉลยมาแล้วมั้ง อ.เฉลยมาแล้วมั้ง
ใครจะไม่ชอบผม ก้ชั่งเถอะ แต่ผมทนไม่ไหวแล้วจิง หลังๆ มานี่ ที่การ์ตูน นารูโตะออก มา ตอนที่ 597-598 ออกมา เนี่ย สปอยถี่ยิบเลย

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
Re: ถึง ท่าน Pop เซียนซกมก
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 22:09:46 »
เอาน่า อย่าซีเรียสมากเลยครับ เพราะเขาก็รู้เท่าๆกับเรานั่นแหละ จะเคืองกันไปใย *้ั์drinktea*

แต่ว่า กระทู้กว่า 80% ของเขาที่ตั้งมานี่ เยอะไปนะ *dead*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

มองดากดำ

• พลทหาร / นักเรียนนินจา
  • *
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 22:12:59 »
มันคือ  อุจิฮะ  มิยาบิ   *nude*

Num

• *
  • Namikaze Num'ato
    • www.facebook.com/unclefag.pro
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 22:15:44 »
เอาน่า อย่าซีเรียสมากเลยครับ เพราะเขาก็รู้เท่าๆกับเรานั่นแหละ จะเคืองกันไปใย *้ั์drinktea*

แต่ว่า กระทู้กว่า 80% ของเขาที่ตั้งมานี่ เยอะไปนะ *dead*

ท่าน ลองอ่านดู กระทู้ ต่างๆ ที่เกี่ยวกะโทบิดูครับ(ซึ้งท่านน่าจะเห็นแล้ว) ไม่ผิดจากที่ผมพูดไปเลย

ห๊า โทบิเป็นโอบิโตะ

อายิโนะโมโต๊ะ เซนจู

• โจรสลัดสาว / นินจาซึนะ
  • *
  • Die!! B*tch!!
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 22:18:46 »
ผมละเสี๊ยว เสียว  จะกลายเป็นนินจาในตำนาน รุ่นที่ 4  ไปอีกคน

•·÷[ ฟัน แม่* เลย ]÷·•

BenZica

• ลูกเรือโจรสลัด / เกะนิน
  • *
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 22:23:52 »
เราว่าเค้ามั่วแน่เลยถ้ารู้ก็ควรบอกถ้าหน้าแตกได้โดนเหยียบทับ  *number1* *number1*

"ไม่ว่าในสถานการณ์ใด นินจาจะต้องไม่แสดงซึ่งความรู้สึกออกมาภายนอก ให้ความสนใจต่อภารกิจเป็นอันดับแรก ตั้งใจมั่นว่าไม่ว่าจะเป็นเรื่องใดจะไม่หลั่งน้ำตาเด็ดขาด" กล่าวโดย ฮารุโนะ ซากุระ

chainoi

• *
« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 22:26:41 »
เค้าเริ่มเป็นแบบนี้ตั้งแต่เข้ามาที่บอร์ดแล้วละครับ ทั้งแจกหนังสืออะไรไปเรื่อย ดูจากที่ตั้งกระทู้มั่วซั่วและก็เขียนวิเคราะห์ก็น่าจะรู้ว่าเป็นแฟนที่สะสมหนังสืออย่างที่เค้าบอกจิงหรือป่าว หนังสือมีกี่เล่มเค้ายังไม่รู้ด้วยซ้ำไป ไอเรื่องที่บอกว่าที่ญี่ปุ่นเฉลยแล้วเนี่ยคนที่เชื่อก็คงกินหญ้าละครับ ปล่อยๆไปเหอะครับ ชายน้อยไม่ค่อยใส่ใจตั้งนานละ -ถ้าเรายิ่งให้ความสนใจมันก็จะเหมือนประมาน namkham นั่นแหละ แต่จะว่าไปอิ namkham มันก็ยังไม่เข้ามาเขียนอะไรมั่วๆขนาดอีคนนี้เลย

หนูชื่อ น้อง namkham นะ ฮ้าาาาาาาาาา

• *
« ตอบกลับ #7 เมื่อ: พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 22:28:00 »
ว่าแต่ namkham  วันนี้แลจะคึกๆ นะ   *dontknow*

Oops

• *
« ตอบกลับ #8 เมื่อ: พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 22:32:47 »
เรียกร้องความสนใจเกินไปอะ คนๆนี้ เดี๋ยวดูนะถ้าเขาเฉลยแล้วไม่ใช่โอบิโตะ เขาจะมาคุยว่าแบบ เห้ยตอนนั้นผมเดาแบบนี้แบบนั้น  แต่ถ้าเกิดใช่ขึ้นมาเขาก็คงเปลี่ยนloginแหละ หรือไม่แน่ก็ด้านใช้อันเดิม สังเกตมาหลายทีและแม่งเดามาเกือบทุกคนและ

นิชหนิง วงอีหยังกะบ่อรู้

• *
« ตอบกลับ #9 เมื่อ: พ. 22 ส.ค. 2012 เวลา 23:30:55 »
ผมแฟน โอบิโตะ คึกกว่า *glad*

Pop_เซียนซกมก

• *
  • ผู้รอบรู้วิชาซกมก
« ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 01:29:50 »
ผมเข้าใจไม่มีอะไรมากหรอกหลายคนหลายความคิด หลายคนมั้นใส หลายคนเบื่อขี้หน้า ความจริงเดี๋ยวก็มาละ เดี๋ยวก็รู้กันเองละ รอก็ละกันว่า ใคร จะแน่กว่ากัน แล้วใครจะหมู ใครจะไป.... *dontknow*

ข้ามีนามว่า Pop_เซียนซกมก เล็กใหญ่ไม่สำคัญ จัดท่ายากไว้ก่อน พ่อสอนไว้ต้องจดจำ...[/mov

LM

• *
« ตอบกลับ #11 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 02:02:21 »
*damage*ปวดจิต

เซตซึดำ ที่ญี่ปุ่นเขาเฉลยแล้วนะ ว่าเป็นไคร แต่ผมไม่บอก มันหักมุมมาก รอเฉลยไปก็แล้วกัน แล้วจะรู้ว่าไครมั่ว

ผมก้พิมพ์ได้ครับ *haha*

windyzero

• พลโท / โจนิน
  • *
  • จอมพลแห่ง(การพาออกสู่)ท้องทะเล >_<
« ตอบกลับ #12 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 02:08:34 »
ผมเอามั่ง *้ั์drinktea*

โทบิ

คือ

มี 3 ตาเหมือนกันเลย *splash*

คลิกที่รูปเพื่อไปยังแฟนเพจ One Piece ST

Bankai

• *
« ตอบกลับ #13 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 02:56:42 »
ผมเอามั่ง *้ั์drinktea*

โทบิ

คือ

มี 3 ตาเหมือนกันเลย *splash*

ที่แท้ โทบิก็คือ เทพอสูรเซนกินี่เอง *haha* *haha* *haha*

• *
« ตอบกลับ #14 เมื่อ: พฤ. 23 ส.ค. 2012 เวลา 03:15:44 »
เซนกิ!!  คิดถึงอ่ะ  *great*   เมื่อก่อนชอบดูมากกก   คอมมิคตามอ่านตามเก็บทุกเล่ม ตอนนี้หายไปหมด  *glad*

......การ์ตูนดักแก่  บ่งบอกอายุเลยนะเนี่ย   *haha*